Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ตอนนี้...มีดาราหญิงไทยคนใดบ้างที่ไว้ผมสั้น

ตอนนี้แฟชั่นผมสั้นของผู้หญิงกำลังเป็นที่นิยมถึงกับจะเบียดแฟชั่นผมยาวหรือแบบโบราณอย่างในโฆษณาแชมพู  ไม่ว่าจะเป็นผมซอยแบบเกาหลี ผมบ็อบ แม้กระทั่งสกินเฮด ก็เป็นที่ต้องการของสาวๆ รุ่นนั้นรุ่นนี้ที่อยากจะลองเปลี่ยนตัวเองด้วยทรงผม เพื่อดูไม่รกรุงรัง หรือตัดไว้เพื่อรับกับกระแสภาวะโลกปัจจุบันอย่างที่เราๆทราบกัน

การเปลี่ยนทรงผมของดาราฝ่ายหญิงโดยเฉพาะทรงผมที่สั้นขึ้นเป็นที่วิพากษ์วิจารณ์ของคนภายนอก(อย่างเช่นพวกเรา) ทั้งในแง่ที่เห็นว่าโอเคแล้ว และแง่ที่อยากให้ควรจะเป็นไปอย่างเดิมหรือเปลี่ยนให้ดูดีมีสกุล(กว่า)  ไม่ว่าดาราคนนั้นจะเปลี่ยนไปอย่างไร แต่กำลังใจจากคนดูก็ไม่ลดละ...จริงม้า เอ๊ย จริงไหม

คงต้องวัดระดับความพบเห็นของคุณกันแล้ว..ว่าตอนนี้ มีดารา นักร้อง นักแสดง นางแบบ พิธีกร ฝ่ายหญิงไทยคนใดบ้างที่ไว้ผมสั้น  ให้คุณบอกชื่อพร้อมแนบรูปภาพมาให้มากที่สุดเท่าที่ได้พบเห็นมา(อาจจะจำแนกมาว่ามีใครบ้างที่ไว้นานแล้ว มีใครบ้างที่เพิ่งไว้)  

เชิญ..

จากคุณ : คนหยังเขียด - [ 4 พ.ย. 51 13:51:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com