Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ดู Change จบแล้ว ยอดเยี่ยมที่สุึด ทาคุยะเทพที่สุด

ใช้เวลานานหน่อยครับ 3 อาทิตย์ เพราะโหลดไปดูไป 55
    สมกับคำรำลือทุกประการ Change เป็นซีรี่ส์ในดวงใจไปอีกเรื่องเลยครับ
    อธิบายการเมืองญี่ปุ่นได้กระจ่างชัดมากๆ พูดถึงดารานำ

ทาคุยะไม่ต้องพูดอะไรมากเลยครับ เทพจริงๆ โดยเฉพาะตอนสุดท้าย ฉากพูดยาว 20 นาที โอ้ เทพมากๆ
    นางเอก Fukatsu Eri มีเคมีที่เข้ากะทาคุยะมากๆครับ เล่นดีมาก
    Abe Hiroshi พี่แกฮาจริงๆ ฮาหน้าตาย ชอบมาตั้งเเต่เล่น Hero กับทาคุยะแล้วครับ

Kato Rosa  น่ารักสดใส ดูแล้วกระชุ่มกระชวยจริงๆครับ
    Terao Akira ที่เล่นเป็นท่านคัมบายาชิ คนนี้แกเล่นดีมากๆ ส่งทางสายตาได้เยี่ยมมากๆ

ผมชอบซีรี่ส์สไตล์นี้ครับ ตอนอยู่ในออฟฟิคก็ฮามากๆ หรือตอนอยู่บ้านพระเอก บทพูด บทสนนทาที่เฉียบเเหลมมากๆ

ผมสงสัยบางอย่างอยากจะถาม ตอนพระเอกถูกดัน คู่แข่งคือพรรคอื่นๆใช่ไหมครับ ที่มีกัน 3 คน

แล้วตอนพระเอกประกาศยุบสภา ทำไมคัมบายาชิถึงหมดอำนาจละครับ

จากคุณ : bigwores - [ 18 พ.ย. 51 19:26:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com