Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ช่วยแนะนำซีรี่ย์ต่อไปนี้ทีครับ

คือตอนนี้ผมมีซีรี่ย์ที่สนใจอยู่ อยากให้เพื่อนๆที่เคยดูแล้วแนะนำหน่อย ว่าเป็นยังไง  เนื้อเรื่องประมาณไหน สนุกไหม มีดังนี้ตรับ
    1. Kurosagi
    2. One Million Star Falling From The Sky
    3. Maou
    4. Ikebukuro West Gate Park
    5. Long love Letter
    6. Byakuyakou
    7. The World's Unluckiest Man,and his 11day miracle
    8. Liar Game
    9. Just one Love
    10.  Yamato Nadeshiko
    11. Orange Day
    อาจจะเยอะไปหน่อย ต้องขอโทษด้วยผมมือใหม่จริงๆ หรือถ้าเพื่อนๆมีเรื่องอื่นก็แนะนำได้ครับ ผมอยากดูเรื่องที่บทดีๆ เดินเรื่องน่าติดตาม โดยเฉพาะแนวตื่นเต้น หักเหลี่ยมเฉือนคม หรือถ้าเป็นหนังรักก็อยากได้ที่มันซึ้งแต่ไม่เลี่ยนเกินไป   ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : dinacy - [ 2 ธ.ค. 51 18:54:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com