Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

~+[51]+~ A. Ra. Shi ~ แตกบ้านรอคอนเฟิร์มข่าวลีดเดอร์ไปเดตกับโชจัง (ฮ่า........Y ซะงั้น)...{แตกประเด็นจาก A7244978}

คราวนี้ขอสวมหมวกเป็นนักข่าวจอมมั่ว
    จอมจับแพะชนแกะ
    สร้างข่าว
    ปั่นบ้าน
    เรียกเรตติ้ง
    บ้า
    รึคำไหนได้ก็แล้วแต่จะเรียกละกันนะคะ

ข่าวแว่วมาจาก เซี่ยงไฮ้ แฟน มีทติ้ง
    มีมูลมาดังนี้...................

(แหล่งข่าวแน่นอนว่าคือห้าหนุ่มห้าสีของเรานี่เอง)

ไอบะจัง : นายเคยไปตกปลากับคนอื่นบ้างรึเปล่า?
                 แล้วพวกเราเมมเบอร์อาราชิล่ะ?
    จุนจัง : พวกเราบอกนายไม่รู้กี่ครั้งแล้วว่าเราอยากไปตกปลาด้วยอ่ะ
    โอจัง : ที่จริง มีคนนึงที่ชั้นไปตกปลามาด้วยแล้วล่ะ
    โนะ บ๊ะ จุน : เอ๋~!!!!
    โชจัง : (ออกแนวภูมิใจ) ชั้นเอง....

ฮ่า.............................................
    เห็นมั้ยคะ ไม่มีมูล ข่าวมันจะแดงขึ้นมาได้ยังไง
    ที่มาของข่าวก็อยากจะสงวนไว้ล่ะนะคะ
    แต่ว่าเพื่อแสดงความหนักแน่นของข้อมูล คงต้องเปิดเผย
    อิชั้นแซ่บข่าวมาจาก คุณ kikinini ที่ vox ค่ะ

โอจัง พา โชจังไปตกปลา เธอเดาว่าอาจจะเป็น Duet หรือไม่ก็แม็กเล่มไหนสักเล่มนึง
    เพราะงั้นเลยขอแตกบ้านรอคอนเฟิร์มข่าวค่ะ

(เหตุผลดีมากกกกกกกกกกกก หาเหตุแตกบ้านเหมาะ ๆ ไม่ได้เลยเล่นอย่างนี้เลยค่ะ)

ภาพประกอบแสดงว่าข่าวนี้ไม่ใช่ข่าวไม่มีมูลน้า.......
    (อิชั้นจะถูกฆ่าเพราะแตกบ้านไร้สาระมั้ยคะเนี่ย)

จากคุณ : ลูกแม่เอง - [ 3 ธ.ค. 51 01:15:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com