Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อิ๊ไหน น่าสงสารที่สุดครับ อิ๊เนี่ยน...อิ๊เย็น....อิ๊หยด...อิ๊พิกุล...อิ๊ป่วน...อิ๊ทิ้ง...อิ๊เมี๊ยน...อิ๊สาลี่..นั่นนะสิ

คาดว่า ทุกท่าน คงรู้จักทุก อิ๊ นะครับ ไม่ได้จะหยาบควาย แต่อย่างใด แต่ในหนังเค้าก็เรียก กันแบบนี้ หนะครับ

อิ๊เนียน ---- อันนี้ อาญารัก สุดยอด รันทด สุดๆ
    อิ๊เย็น --- อันนี้ มีหลาย Version ทั้ง มนฤดี ทั้ง น้องกบ
    อิ๊หยด --- น้องเบนซ์ โหด มาก แต่น่าสงสาร ครับ ตอนจบ ของ นางบาป
    อิ๊พิกุล --- ปี่แก้ว นางหงส์ น่าสงสาร พิกุล ครับ ร้องไห้ จนเป็นเลือด
    อิ๊ทิ๊ง --- อันนี้จะมีใครจำได้ไหม ใน ภาพอาถรรพ์ หนะครับ
    อิ๊ป่วน --- นำพา หรือ ไม่นำพาก็ตามแต่ เธอก็เจียมตัว อยู่นะครับ
    อิ๊สาลี่ --- ยุ้ย แสดงดี ครับ ตอนฉากอวสาน น่าสงสาร มักๆๆๆ
    อิ๊เมี๊ยน --- อันนี้ คือ "เบ่า" ใน คือหัตถาครองพิภพ หนะครับ คุณ อัจฉราพรรณ แสดงไว้น่าสงสาร มาก

สำหรับผม สงสาร น้องเอย ที่สุด ^___^'

จากคุณ : คุณราช - [ วันพ่อแห่งชาติ 09:47:10 A:202.47.230.22 X: TicketID:133565 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com