Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

SHINee World~คุณน่ารัก,อยากมาใหม่ครับ,ผมรักคุณ,คิดถึง,แล้วพบกันใหม่ครับ>เด็กใครพูดอ่ะ #108{แตกประเด็นจาก A7291152}

คุณน่ารัก อยากมาใหม่ครับ ผมรักคุณ คิดถึง แล้วพบกันใหม่ครับ

ประโยคแตกบ้าน เจ้เอามาจากคลิปรายการยิ้มน้อยยิ้มใหญ่จากบ้านหลังที่แล้วนะ
    จำกันได้มะว่า แต่ะละประโยค เด็กสะเดิด 5 สีคนไหนเป็นคนพูด  ตอบให้ถูก เรียงตามลำดับก่อนหลังด้วย  
    ใครตอบได้เร็วสุดจะได้รางวัลไป

นั่นคือ..บัตรเข้างาน Birthday party ของ อ.จินกิ กะ มิโน  ค่ะ จำกัดแค่แฟน1,000 คนเท่านั้นนะคะ

WHEN: dec. 14, 2008 @ 8:00pm
    WHERE: MelOn -AX (in Soeul)

(Source Finder: queen_fishie, Jypsy)

ทั้งนี้มีข้อแม้ว่า ต้องจ่ายเงินค่าเข้างาน 10,000 วอนเอง (ได้ข่าวว่าคนโอนเงินครบไปตั้งแต่ 5 นาทีแรกที่เปิดให้โอน)
    นอกจากนี้ค่าตั๋วเครื่องบิน ที่พัก ค่ากิน ค่าเดินทาง ค่าเสื้อหนาว และใดๆทั้งสิ้นก็ต้องออกเอง ค่ะ

ที่ทางบ้านลำแสงจะ Support ได้ก็เพียงกำลังใจและความสะใจนะคะ ขอให้ผู้ชนะโชคดีที่ได้ไปค่ะ

ปล. ห้ามกลับไปเปิดดูคลิปก่อนตอบนะ  ตอบมาให้ไวตามจิตใต้สำนึกกันด้วย
    ปล.สอง  ห้ามตอบก่อนตรูแตกบ้านเสร็จ จะเอาธีสิสของจิ๊บมาลงก่อน ใครปาด โดน!!!  เพราะฉะนั้น รอสัญญาณจากเค้าก่อนนะ

~~ We are SHINee Thai noona,....so proud to be  in the super shining SHINee World ~~

จากคุณ : ตาปลาวาฬ* - [ 6 ธ.ค. 51 22:54:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com