Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สไบทอง.....เธอทำน้ำตาฉันไหล

"หว้า......วันนี้เบื่อจัง เข้า youtube ดีกว่า เผื่อมีอะไรที่น่าดูบ้าง...อืมๆๆๆ ดูไรดีน๊า เมือวานก็ดู รายการ คนค้นคนไปแระ...โดนจิงๆรายการนี้..อ่ะเซิรท์ไปเรื่อยๆ เผื่อเจอเรื่องน่าลุ้น....อ่ะ "สไบทอง" อะไรวะ? สงสัยเป็นละคร...อ่ะ งานเข้าเลยตรู ........ปริแตกจนได้........."
    ชีวิต น้องเขา เอามาทำเป็นละคร ขอบอกเลยว่า ดังระเบิด.....สาบานให้ตาย ไม่เคยดูรายการไหน ร้องไห้ได้มากมาย ... สุดคำบรรยาย..ร้องจนตาบวม...

อย่าหาว่า ข่าวช้าเลยค่ะ เพราะอยู่ไกลบ้าน

ดูรายการนี้ ตอนนี้เลยอยากรู้ว่า มีภาค3 -4-5 ไหม? อยากรู้จังว่า น้องเขาจะอยู่อย่างไร ชีวิตน้องเขาดีขึ้นไหม? ป้าน้องติดคุกยังคะ? (มันน่านัก)

บอกตรงๆ แม้น้องเขาจะผ่านฟ้าหลังฝนมาแล้ว แต่เราก็กลัวเรื่องการเป็นอยู่ของน้องจริงๆว่า จะอยู่สบายไหม คนรอบข้างจะให้ความยุติธรรมน้องเขามากพอไหม? และมีใครมาขอรับไปเลี้ยงยังคะ? (ถ้าเรารวยหน่อยนะ จะขอมาเลี้ยงเองเลย อิอิ) .............อืม คือตรงๆเลยนะคะ อยากติดตามเรื่องของน้องไปเรื่อยๆเลยค่ะ

ปล. ขอโทษนะคะ ถ้ากระทู้เราอ่านแล้วจับใจความไม่ได้ แบบว่าไม่เก่ง...แต่ก็อยากพล่ามค่ะ หุๆๆๆ

จากคุณ : ตั้งใจเข้ามา - [ 14 ธ.ค. 51 03:23:36 A:77.203.15.39 X: TicketID:188027 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com