Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

~~~@@@___ไปดู Happy Birthday มาแล้วครับ___@@@~~~

คือไปดูโรงธนาฯมาน่ะครับ (เล็กหน่อยแต่อบอุ่นดี)

เพราะว่าอยู่เชียงราย มีแห่งเดียว

บังเอิญวันนี้เป็นวันเกิดของผม และเรื่อง HBD เข้าวันนี้เป็นวันแรก

ก็เลยอยากดูเป็นพิเศษ

จึงโทรไปชวน (ว่าที่)แฟน ไปดูด้วยกัน อิอิ

หนังก็นะครับ (ดูแบบไม่คาดหวังอะไร) ผมว่าเป็นหนังไทยที่ดีมากนะครับ

ในรอบหลายๆปีมาเนี่ย

ระหว่างดู  (ว่าที่)แฟน  แอบมาซบนิดนึง เขินจรุง

ตินิดเดียวคือ มันยังไม่สุดอ่ะครับ เหมือนขาดอะไรไปสักอย่าง

ที่ชอบคืออนันดาเล่นดีมาก และภาพสวยจริงๆ

พี่อ๊อฟ(แอบชื่อเหมือนกันอีก) ทำหนังได้สุดยอดไปเลยครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 18 ธ.ค. 51 17:11:06

จากคุณ : HideX1986 - [ 18 ธ.ค. 51 17:10:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com