Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@@@พักชมโฆษณาก่อนครับ(กลับมาอีกครั้ง^0^)@@@

ไม่ได้เข้ามาตั้งกระทู้นานครับ หวังว่าคงจะมีเพื่อนๆที่เคยเข้ามา
    ดูกระทู้ของผมยังจำได้นะครับ เช่นเคยครับ นำงานไอเดีย
    งานโฆษณา ในรูปแบบต่างๆ รวมผลิตภัณฑ์ที่แปลกใหม่
    มาให้เพื่อนชมกันครับ หากผมลงซ้ำกับเพื่อนคนไหนก็ต้อง
    ขออภัยด้วยครับ และเพื่อนคนไหนสนใจอยากเข้าไปชม
    ที่เวปต่างๆที่ผมได้นำภาพมาให้ชม ก็ฝากข้อความได้ครับ
    เพราะบางเวปผมพิมพ์ลงในนี้แล้วมันไม่ให้ผ่านน่ะครับ

**เครดิต นำมาจากเวปโฆษณาทั่วโลก/blog ต่างๆ เช่น
    adgoodness/adsofworld หรือบางภาพมีเครดิตตามภาพ ครับผม^^

ชิ้นแรกครับ โรงเรียนสอนคาราเต้ .... เกทกันไหมครับ\^0^/

จากคุณ : เด็กโฆษณา - [ 19 ธ.ค. 51 13:38:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com