Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ช่วยหน่อยนะครับ...ช่วยสปอยล์ The Classic หน่อยนะครับ...

เมื่อคืนนอนดูฟุตบอลเพลิน ๆ คุณภรรยาที่บ้านดันอยากดูหนังเรื่องนี้ ทั้ง ๆ ที่เค้าดูมาเป็นสิบ ๆ รอบแล้วนะ แต่ฟุตบอลก็สำคัญมากเพราะ ลิเวอร์พูลโดนนำไปแล้วผมต้องเชียร์ ผมแฟนหงส์ครับ ปัญหาอยู่ที่ว่าที่ห้องนอนผมมีทีวีอยู่เครื่องเดียวแล้วทำไงดี ให้เค้าไปดูข้างล่าง (ห้องรับแขก) เค้าก็ไม่ยอมเค้าบอกว่าต้องดูกับผมเพราะหนังจะทำให้เรารักกันมากขึ้น (จริงป่าวครับ) ผมเลยแนะนำให้เค้าเอาโน๊ตบุ๊คมาเปิดดู โดยที่ผมจะดูบอลไปด้วยแล้วก็ดูหนัง The Classic ไปด้วย ตกลงก็เอาตามงี้ แรก ๆ ผมก็มองดูเผิน ๆ ไม่ค่อยได้สนใจเท่าไร แต่เมื่อดูไปเรื่อย ๆ แล้ว เฮ้ย ....อะไรเนี่ย ???  หนังดี ๆ แบบนี้เราพลาดไม่ดูไปได้ไง...แต่จะดูหนังอย่างเดียวไม่เชียร์ลิเวอร์พูลทีมรัก ก็ไม่ได้ เฮ้อ...เลยดู ๆ ผ่าน ๆ จับใจความได้บ้างไม่ได้บ้าง เลยต้องมาขอร้องคนใจดี หน้าตาดี มีเงินทองในพันทิปแห่งนี้ ช่วยสปอยล์เรื่องราวทั้งหมดของ The Classic ให้ฟังหน่อยนะครับ คือ งงตอนคู่ของพ่อกับแม่นะครับ ว่าเค้าแต่งงานกันรึป่าว แล้วแม่แต่งงานกับใคร เพื่อนพ่อ หรือ พ่อพ่อตาบอดแล้วตายอย่างไร อะไรประมาณนี้ครับ...

PS.ขอให้ทุกคนรวย ๆ มีสุขภาพที่แข็งแรง ไม่ป่วยไม่ไข้ ครับสำหรับปีใหม่นี้ ......

แก้ไขเมื่อ 22 ธ.ค. 51 09:16:49

แก้ไขเมื่อ 22 ธ.ค. 51 09:16:01

จากคุณ : Anarchy_Boy - [ 22 ธ.ค. 51 09:14:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com