Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ทรอยส์ ถ้าคุณเป็นเจ้าชายปารีส คุณจะฆ่าหรือแก้แค้นให้พี่ชายตัวเอง ยังไง

แบบ เกลียดอะคิลิสน่ะครับ คนอะไร ป่าเถื่อน ชนะแล้วยังจะเอาศพพี่ชายเขาใส่รถม้าลากไปอีก สำหรับนักรบ ถือว่าหยามเกียรติ แต่ก็ยอมรับนะว่า ฉากประลอง แบรดพิท เล่นเก่ง แต่ก็ประทับใจ อีริค มากกว่าอยู่ดี

ผมว่า ตอนสุดท้ายของเรื่อง เจ้าชายยิงธนูที่ข้อเท้า ค่อยๆ ให้เลือดมันไหลหมดตัว ยังไม่สะใจเท่าไหร่ ตอนอะคิลิสตาย น่าจะเอาหนังมันไปทาเกลือตากแห้ง แล้วให้คนในกองทัพกินดีไหมครับ ได้กินเนื้อนักรบผู้ยิ่งใหญ่ คงอร่อยลิ้นน่าดู

กระทู้นี้ขำๆ ครับ อย่าซีเรียส 555+

แก้ไขเมื่อ 22 ธ.ค. 51 22:09:47

จากคุณ : ยามเฝ้าหัวใจ - [ 22 ธ.ค. 51 21:40:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com