Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ช่วยด้วย กรี๊ดพระเอก (manager) hotari no hikari มาก

เพิ่งดูจบ ชอบมากๆเลยค่ะ manager น่ารักสุดๆ อบอุ่น เป็นที่ปรึกษาที่ดี
    เค้าเล่นเรื่องอะไรอีกมั้ยคะ ที่สนุกๆ
    แล้วไม่ทราบมีเรื่องอื่นที่พระเอกน่ารักๆ style manager เนี่ยมีเรื่องอะไรบ้างคะ
    series อื่นๆ ทีดูแล้วชอบมากก็จะเป็น hanayori dango, hana kimi, my boss my hero, nodame ค่ะ คือชอบอ่านการ์ตูน มีseries เรื่องไหนที่สร้างจากการ์ตูนแล้วสนุกๆอีกมั้ยคะ หรือไม่ก็แนว comedy ก็ได้ค่ะ

จากคุณ : peaceplease - [ 23 ธ.ค. 51 01:50:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com