Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ใครเป็นแฟนคลับท่านเปาบ้าง.....มีภาพเบื้องหลังเปาบุ้นจิ้นหรือเปล่าผมอยากได้ ผมชอบเปาบุ้นจิ้นจริงๆ

ผมลองไปsearchภาพท่านเปาบุ้นจิ้นดูก็มีไม่มาก โดยเฉพาะภาพเบื้อหลังของเวอร์ชั่นก่อนๆแทบหาไม่ได้เลย จะมีก็แต่เวอร์ชั่นนี้น้อยมาก พยายาม search หาเป็นภาษาอังกฤษก็ไม่ค่อยมี ผมว่าต้องลองหาดูเป็นภาษาจีน แต่ผมก็ไม่รู้ภาษาจีนครับ

ผมไม่รู้ว่าศาลไคฟงที่ใช้เป็นสถานที่ถ่ายทำคือที่ไหน คือโรงถ่ายหรือเปล่าครับ แต่คิดว่าคงไม่ใช่สถานที่จริง เพราะเคยเห็นกระทู้พาเที่ยวที่พาไปสถานที่จริง ซึ่งของจริงมันไม่มีอยู่แล้ว
    ศาลไคฟงของเวอร์ชั่นก่อนจะเล็กกว่าเวอร์ชั่นนี้ แต่ผมก็รู้สึกคุ้นตากับเวอร์ชั่นก่อนมากกว่าไม่รู้ว่าใครพอมีภาพมุมต่างๆแต่ละห้องของเวอร์ชั่นก่อนหรือเปล่าครับ

ใครมีภาพจริงๆของนักแสดงแต่ละคนบ้างครับที่เคยได้เห็นมีแต่จั่นเจาที่เคยเห็นภาพตอนไม่ได้เป็นจั่นเจา
    แต่เปาบุ้นจิ้นแบบไม่ได้ติดหนวด กงซุน อ๋องแปด ราชครู หวังเฉา หม่าหั้น จางหลง เจ้าหู่(ผมชอบทีมของเวอร์ชั่นเก่ามากกว่า) ตอนใส่ชุดธรรมดาไม่ได้ใส่หนวด ว่าหน้าตาเป็นอย่างไรบ้าง

ผมชอบดูเปาบุ้นจิ้นตั้งแต่เด็ก ชอบมากๆ พอโตขึ้นมาก็ยังชอบอยู่ ไม่นึกว่าตอนนี้จะได้ดูเวอร์ชั่นใหม่ หวังว่าจะได้เจอแฟนคลับท่านเปาเช่นเดียวกัน

จากคุณ : ผู้น้อยน้อมคารวะ - [ 23 ธ.ค. 51 03:35:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com