Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ใครประทับใจผู้ชายอย่างกรวิกหรือพี่เคนบ้างคะ เข้ามาแชร์ความประทับใจกันหน่อยค่ะ

ในโลกนี้จะมีผู้ชายคนไหนมั่นคงในความรัก และดูแลคนรักได้ดีเหมือนอย่างนายกรวิกบ้างนะ (ถึงแม้ว่าจะร้ายในตอนต้นเรื่องแต่ก็ร้ายเพราะรัก อิอิ)

อยากได้ผู้ชายอย่างนี้มาอยู่ข้าง ๆ ซักคนจังเลย อิอิ.............
    กรวิกจะอยู่ในใจของเราตลอดไป........

พี่เคนแสดงหนังได้ดีจริง ๆ ประทับใจตั้งแต่เรื่องแรงเงาในบทพระเอกที่แสนดีที่ชื่อวีกิต......ไอ้บ้าเชนที่แสนน่ารักในอุ้มรัก......นายคาวีเจ้าอารมณ์แต่โหยหาความรัก และ ล่าสุดคือพี่วิกที่มั่นคงในความรักเสมอ.........
    ขอบคุณพี่เคนที่ทำให้เรามีความสุข ประทับใจกับการดูหนัง ขอให้ได้รางวัลในปีนี้ด้วยนะคะ

สวัสดีปีใหม่แฟนคลับพี่เคนทุกคนค่ะ

จากคุณ : meizhen - [ วันปีใหม่ 11:51:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com