CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

Pantip Drama Poll "YEAR3" ครั้งที่ 1 ประจำวันที่ 1 - 7 มกราคม 2552 .. เปิดปีใหม่ กับละครใหม่ สุดร้อนแรง!!!

ละครเรื่อง ดาวจรัสฟ้า (6 คน)
      ละครเรื่อง แก้วล้อมเพชร (17 คน)
      ละครเรื่อง พลิกฟ้า ล่าตะวัน (2 คน)
      ละครเรื่อง บริษัท บำบัดแค้น [new] (61 คน)
      ละครเรื่อง เจ้าหญิงลำซิ่ง (13 คน)
      ละครเรื่อง คุณแม่จำแลง [new] (13 คน)
      ละครเรื่อง มนตราแห่งรัก (6 คน)
      ละครเรื่อง นางสาวเย็นฤดี (6 คน)
      ละครเรื่อง ผ่าโลกบันเทิง (33 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 157 คน

3.82%
     10.83%
     1.27%
     38.85%
     8.28%
     8.28%
     3.82%
     3.82%
     21.02%

กระเช้า...สวัสดีปีใหม่ ปี 2552 และขอต้อนรับทุกๆคน เข้าสู่ Pantip Drama Poll "YEAR3"  ครับ ซึ่งทางโพลล์เองก็ได้จัดต่อเนื่องจนเข้าสู่ปีที่สามแล้วนะครับ ซึ่งโพลล์นี้เป็นโพลล์ที่วัดผลการดูละครของชาวพันทิพส่วนใหญ่ ที่ได้เข้ามาโหวดละครที่ตนเองชอบและได้ดูกัน ตามความชอบของแต่ละบุคคล และในปีนี้นะครับ  การโหวดยังคงตามกติกาเดิม และขอให้ทุกๆคน โหวดอย่างต่อเนื่องนะครับ...

...การนับผลโหวดยังคงกติกาเดิมอยู่ ดังนี้...
    *สำหรับสมาชิกพันทิพ :
    1. โหวดที่ poll นับเป็น 1 โหวด / 2 คะแนน
    2. โหวดโดยการโพสต์ข้อความที่ช่องแสดงความคิดเห็น (ไม่จำกัดเรื่อง) 1 เรื่อง / 1 คะแนน
    ; โดยที่ห้ามโพสต์เกิน 1 กระทู้ต่อ 1 คน

*สำหรับผู้ที่ติดตามข้อมูลผ่านบัตรผ่าน :
    1. สำหรับผู้ที่ใช้บัตรผ่านก็โหวดได้ตามสะดวกนะครับ โหวดโดยการโพสต์ข้อความที่ช่องแสดงความคิดเห็น (ไม่จำกัดเรื่อง) 1 เรื่อง / 1 คะแนน
    ; โดยที่ห้ามโพสต์เกิน 1 กระทู้ต่อ 1 คน

*สำหรับผู้ที่ออนไลน์ผ่านระบบมือถือ
    1. โหวดได้ตามปกติของกติกานะครับ

**กติกา ข้อเคร่งครัด**
    1. สำหรับแฟนคลับของดารา หรือศิลปินคนไหนก็ตามนะครับ
       กรุณาอย่าระดมโหวดละครที่ดาราท่านนั้นๆแสดงนะครับ เพราะผลโหวดที่ออกมา บางครั้งจะขัดต่อกระแสอย่างมาก และจะไม่เป็นผลโหวดอย่างแท้จริง!!!
    2. หากผู้ใดมีข้อสงสัยเกี่ยวกับโพลล์ก็ ส่งหลังไมค์มาได้นะครับ

เริ่มนับ ผลโหวด Pantip Drama Poll ครั้งที่ 51 "YEAR2" เริ่มนับ
    อันดับที่ 1 ละครเรื่อง ใจร้าว - 34.71% [คงที่]
    อันดับที่ 2 ละครเรื่อง ผ่าโลกบันเทิง - 20.38% [up]
    อันดับที่ 3 ละครเรื่อง สื่อรักชักใยอลวน - 10.46% [down]
    อันดับที่ 4 ละครเรื่อง แก้วล้อมเพชร - 9.10% [re-en]
    อันดับที่ 5 ละครเรื่อง ดาวจรัสฟ้า - 7.16% [re-en]

พลุ The Most Drama Popular Vote of each weeks พลุ
    ...................  ตามไปดูที่ คห. ที่ 3 ครับ ..........................

.. Vote Pantip's Favorite Actresses(ละคร) #1 ..
    เนื่องจาก คุณสุข ทำการรวบรวมข้อมูลของทั้งปีอยู่ครับ จึงทำให้โพลล์นี้ ระงับชั่วคราวครับ..

เซอร์ไพส์ I SAID"
    ..สำหรับทุกๆคน ที่รอการโหวดละครยอดนิยมประจำปี 2551 นั้นจะมีการโหวดประมาณภายในเดือนมกราคมนี้นะครับ แล้วจะแจ้งข่าวให้ทราบอีกรอบครับ ..ซึ่งละครที่มีคะแนนสะสมสูงสุดตลอดทั้งปี 2551 ทั้งหมด 10 เรื่อง จะต้องทำการโหวดเพื่อเป็นสุดยอดละครยอดนิยมของปี 2551 อีกรอบ ซึ่งกติการการโหวดละครยอดนิยมประจำปี 2551 จะเป็นอย่างไรต่อไปจะแจ้งให้ทราบอีกรอบครับ ..

แก้ไขเมื่อ 03 ม.ค. 52 20:06:14

จากคุณ : 3ankk - [ 3 ม.ค. 52 19:45:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com