Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มีใครได้ดูภาพข่าวไฟไหม้ผับเป็นผู้ชายหน้าจีนๆอุ้มเด็กน่าจะซัก2-3ขวบร้องไห้บ้างคะ ดูแล้วสงสารหนูน้อยจังเลย

ดูภาพนี้ก็ทีก็น้ำตาไหลตาม ภาพที่ผู้ชายคนนึงอุ้มเด็กตัวเล็กๆมาคอยรับศพ สงสารหนูน้อยจับใจ แต่ก็แอบสงสัยเด็กตัวแค่นี้รู้จักการสูญเสียด้วยเหรอ ร้องไห้สะอึกสะอื้นน่าสงสารมาก พี่เห็นภาพหนูทีไรแล้วน้ำตาไหลตามทุกที ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวนี้และครอบครัวผู้สูญเสียทุกครอบครัวด้วยนะคะ และก็ขอให้หนูน้อยในข่าวลืมเรื่องร้ายๆนี้ได้เร็วๆนะคะ

แก้ไขเมื่อ 04 ม.ค. 52 02:31:50

จากคุณ : แอปเปิ้ล - [ 4 ม.ค. 52 02:26:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com