Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ถามเรื่อง Dark Knight อีกรอบ..สงสัยนิดค่ะ....ช้าไปไหม...

ช้าไปไหมที่บอกว่าเพิ่งได้ดู...ดูแล้วชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ............

แต่สงสัยหลายข้อเลยค่ะ....เลยไปค้นกระทู้เก่าๆๆดู... บางอันก้ได้คำตอบแล้ว..
    แต่ยังเหลือคำถามที่ค้างในใจดังนี้ค่ะ...

1. Dent รู้มั้ยค่ะว่า Bruce เป็นคนเดียวกัน.. BATMAN
    แล้วรู้มั้ยว่า Bruce เป็นแฟนเ่ก่า  Rachel

ตอนที่Dent ขอ Rachel แต่งงานนะคะ...แล้ว พูดว่า
    >>>  อ้างจากภาพที่แคปนะคะ..

""

ถ้าตอนนี้เค้าไม่รู้ ในอนาคต เค้าจะรู้มั้ยค่ะ..ถามคนที่เคยอ่านการ์ตูนก็ได้ค่ะ..
    อยากรู้มากๆๆ.... เพราะมันลึกจริงๆๆ เรื่องนี้ ชอบๆๆๆสุดๆๆๆ

2. เราคิดว่าตอนที่ Bruce มาเจอ Dent กับ Rachel ในร้านอาหาร..
    เราว่าไม่น่าใช่เรื่องบังเอิญ.. เพราะ  Dent กว่าจะจองร้านได้เกือบสามอาทิตย์
    แล้วเป็นร้านของ Bruce อีก..เราว่า Bruce อยากจะรู้จัก Dent ให้มากขึ้นมากกว่า..

จากคุณ : nuanapa - [ 4 ม.ค. 52 12:29:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com