Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ช่วนแนะนำหนังฝรั่ง สนุกๆ ซึ้งๆ ที่ดูแล้วทำให้เราประทับใจและน่าจดจำหน่อยนะ

อยากให้เพื่อนๆๆช่วยแนะนำ หนังฝรั่งดี ที่ดูแล้วประทับใจ เพราะเราไม่ค่อยรู้ชื่อเรื่องหนังดี ๆ ก็เลยไม่มีโอกาสได้ดู

จะแนะนำหนัง
    หนังวัยรุ่นสนุกๆๆซึ้งๆๆ
    หนังรักโรแมนติก
    หนังประวัติศาสตร์ หรือ สงคราม
    แบบไหนก็ได้ ที่เพื่อนๆๆชอบ

พอดีช่วงนี้เราว่างๆๆก็เลยคิดว่า หาหนังอะไรมาดูดีกว่า เราอยากได้แบบที่ประทับใจและจะได้เก็บสะสมไว้

ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยนะ สำหรับ หนังที่แนะนำ

จากคุณ : ambra - [ 6 ม.ค. 52 10:19:24 A:127.0.0.1 X:118.173.227.220 TicketID:173870 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com