Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

คิดถึงผู้กองเบิร์ดครับ งิ๊ดๆๆๆๆ ท่านครับช่วยกระหม่อมด้วย

ท่านครับ  ท่านๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กราบพระบาทท่านcinephile

กระหม่อมรอหนังฝ่าบาทมานานมากแล้วพะยะค่ะ  ฝ่าบาทจะทรมานกระหม่อมไปนานอีกแค่ไหน  โปรดเห็นแก่ความอยากดูของกระหม่อมด้วยเถิดพะยะค่ะ ตอนที่แล้วกระหม่อมดูจนลืมไปแล้ว
    อยากจะฝากท่านไปบอกผู้กองเบิร์ดด้วยครับ  ว่าผมเป็นแฟนคลับผู้กองอย่างไม่ละอายเลย  ถ้าเลือกได้ว่าอยากหน้าตาท่าทีเหมือนใครขอบอกว่าอยากเหมือนผู้กองเบิร์ด  ถึงผมจะหล่อลากดินขนาดนี้(กล้าพูดนิ อิ  อิ )  แต่ขอบอกว่าผู้กองเบิร์ดหล่ออย่างน่าภาคภูมิใจว่าชายไทยหล่อจริงๆ

เห็นแก่กระหม่อมเถอะท่าน  ช่วยเอาหนังพระนเรศวร 3 ลงโรงเถิด  กระหม่อมจะดูสักสิบรอบ  เคยเจอผู้กองเบิร์ดที่ดิสคัฟเวอรี่  ผมไปกับเพื่อน  เดินชนผู้กอง  แกยิ้มให้  ผมกับเพื่อนใบ้รับประทาน  ผมพึมพำว่า "หล่อว่ะ"  ส่วนเพื่อนผมแมนทั้งแท่ง  มันบอกว่า "สงสัยกูเป็นตุ๊ดส์  ตอนผู้กองยิ้มให้ใจกูกระตุก"   เอาแล้วเว้ยยยยยย

ท่านไม่คิดจะเอาลูกชายท่านมาเล่นหนังหรือพะย่ะค่ะ  เพราะคุณชายก็หล่อมาก  แม้จะคล้ำ แต่ก็หล่อมาก

อ้อๆ  น้องแอฟก็สวยครับ  ลืมชมผู้หญิง (ถ้าจะอาการเกินแก้แล้วตู)

รักท่านครับ(แบบไม่แอบแฝง)

ปล. ตอนนี้กระหม่อมหยอดกระปุกไว้ซื้อตั๋วหนัง 50 ใบ แจกคนในครอบครัวและลูกน้อง  พร้อมทั้งเตรียมงบไว้ซื้อบ๊อกซ์ เซ็ท และประดาของที่ระลึกทั้งปวง คาดว่างบก้อนนี้เกินหมื่นแหงมๆ  แต่ยินดีและเต็มใจยิ่งพะยะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 08 ม.ค. 52 19:51:13

แก้ไขเมื่อ 08 ม.ค. 52 19:50:49

จากคุณ : ผู้ชายซอยสิบ - [ 8 ม.ค. 52 19:34:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com