Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++ [กระทู้ฉายหนังโห๊ดโหด]+++ TGP : Tokyo Gore Police

TGP : Tokyo Gore Police

Director : Yoshihiro Nishimura (จากผลงานเล็กๆ Speakerman : The Boo)
    Main Actor : Eihi Shiina (Asami - Audition)
    Run Time : 110 min
    Release : October 2008
    Genre : Action, Horror, Black Comedy, และ Gore อย่างแน่นอน
    Country : Japan
    Production : Fever Dreams (จาก The Machine Girl)
    Preview : http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A7394178/A7394178.html

*** หนัง Gore สุดฤทธิ์ และ Cult สุดเดชจากแดนปลาดิบเรื่องนี้ ผมตัดภาพที่สุ้มเสี่ยงต่ออมแย้มออกไปแล้วนะครับผม เนี่ย soft สุดๆ ล่ะ ตัดมากไปเดี๋ยวดูไม่รู้เรื่องกัน^^' ***

*** หากใครที่ชื่นชอบ The Machine Girl มาก่อน หวังว่าคงชอบเรื่องนี้นะครับ ***

*** หากท่านรับไม่ได้กับภาพเสียวๆ ขยะแขยง มะลึกกึกกือ ผมแนะนำให้ปิดไปเลยนะครับผม ***

...

จากคุณ : ~cenobite+ - [ 9 ม.ค. 52 22:03:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com