Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

****หนังวัยรุ่นเรื่องได้ที่คุณเคยดูมามีที่ว่างพอที่คุณจะเก็บไว้ในดวงใจ***

โดยส่วนตัวผมแล้วผมชอบ

Step Up (1)  

ผมชอบมากเพาระ มันมีอะไรหลายๆอย่างในตัวหนัง  
    ทั้งเพลงประกอบที่ลงตัวอย่างหาที่จับได้อย่าง ฉากแต่ละฉากสวยได้อารม์
    มากเลยโดยตอนที่นางเอกกับพระเอกเต้นแถวท่าเรือ
    แต่ผมชอบความดิบ ตอนที่เต้นโชร์หน้ารถ เท่มาก แล้วก็ตอนที่เต้น ในโรงเต้นสตูดิ่โอของโรงเรียนนี้สิ่มันสุดยอดมีแสงสาดส่องเข้ามาเท่สุดๆ

ผมชอบพระเอกนะครับหุ่นดีเท่  แต่ผมชอบนางเอกมากกว่าได้อารม์แค่เห็นหน้านางเอกก็อยากจะเข้าห้องน้ำเลยนะครับ (เข้าไปล้างตาไงภาพเธอติดตา 555+)

แต่ภาค 2 ไม่ค่อยปลื้ม ดูแล้วไม่ได้อะไรเลยเสียใจมากกับภาค 2

Twilight   หนังอะไรก็ไม่รู้ผมดู ตั้ง   4รอบ ชอบจริงๆ

แล้วก็มีอีกเรื่อง   Never Back Down  นี้ก็ชอบสุดๆ  
    ชอบตอนที่พระเอกลงไปต่อย พวกที่ขับรถมา 3คน  อิอิอิ ดิบได้ใจฉากนี้ติดตา 3ต่อ 1

นี้คือหนังวัยรุ่นของผมที่ดูแล้วอินสุดๆ
    1   Step Up (1)   ทำไห้ผมรักการเต้นและการร้องเพลงมากขึ้นกว่าเดิม
    2   Twilight         ทำไห้ผมชอบทาโลชั่นที่ทำไห้พิวเป็นประกายเวลาโดนแดดมันจะมีส่วนพสมของไข่มุก ทามันทั้งตัว  
    3   Never Back Down   ดูแล้วทำไห้ผมเป็นแมนมากขึ้นกว่าเดิมดิบได้ใจ

แล้วของคุณละ

จากคุณ : เอ็มเด็กปลอดสารพิษ - [ 10 ม.ค. 52 15:12:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com