Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

-------เว็บเด็กดี เผยภาพ ศพ(อย่างชัดเจน) ซานติก้า อย่างงี้ สมควรแล้วเหรอครับ?????

เห็นเพื่อนบอกมีภาพให้ดู  มันไป search  ในเว็บ dek-d เจอทู้แรกๆ ภาพเพียบ

(-*-  แก้แล้วนะ)

ผมคิดนะ คือ ภาพศพที่ ห่อผ้าขาวยังพอรับได้
    แต่ล่างๆนไม่เกินไปเหรอครับ จะเอาลงทำไม
    สภาพการตาย  ขณะกู้ภัยอย่างชัดเจน ไหม้จนไม่เหลือผมเสื้อผ้าไหม้หมด เกรียมดำ
    บางคนเห็นหน้าเลย  และบางภาพยังเสียชีวิต ในท่าที่ทับถมกัน พยายามเอาตัวรอด
     คือจะเอาลงเพื่ออะไรครับเนี่ยยยย  

เห็นแล้ว ถ้าเป็นญาติเขาเห็น จะคิดอย่างไร ก็เข้าใจว่ามีภาพ แต่โชว(์งี้ ผมว่าๆไม่ใช่ละ มันสะเทือนใจเกินไปอะ

คิดว่า มันเหมาะสมไหมครับ?

แก้ไขเมื่อ 11 ม.ค. 52 01:53:07

จากคุณ : Dr_bright - [ 11 ม.ค. 52 00:51:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com