Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ถามแฟนคลับ ดาราดัง ๆ ที่ไม่มีงานล้นหลามจนหน้าช้ำ เช่น แอน ทองประสม เจนนี่ เทียนฯ เวลาไม่ได้ถ่ายละคร เขาทำอะไรคะ

คือ สงสัยน่ะ  เวลาหมดงานละคร เขาต้องไปโชว์ตัวต่างจังหวัด
    หรือไปรับงานอะไรบ้างหรือเปล่าคะ  หรือว่าอยู่บ้านเฉย ๆ

ดาราระดับนี้ น่าจะมีงานไม่ขาด  แต่ก็สงสัยว่า
    งานอะไรบ้าง

เพราะงานละครของเขาไม่ได้เยอะ ต่อเนื่อง
    ช่วงว่าง คงเยอะพอดูเลย

...ขอเพิ่มเติมค่ะ  

"งานล้นหลาม" ในความหมายของเจ้าของกระทู้
    คือ มีละครแบบเรื่องชนเรื่อง เห็นจนหน้าช้ำน่ะค่ะ
    ฉะนั้น คำว่า "ไม่มีงานล้นหลาม"
    ไม่ได้แปลว่า  นักแสดงไม่มีงานทำนะคะ
    แต่เพราะนักแสดงเลือกงานคุณภาพต่างหากค่ะ

ขอขอบคุณทุก ๆ ความเห็นนะคะ

แก้ไขเมื่อ 12 ม.ค. 52 12:51:34

จากคุณ : โสดในซอย - [ 12 ม.ค. 52 11:34:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com