CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

คุณๆ ในห้องเหลิมไทยนี้..ติด True Vision เพคเกจไรกันอ่ะคับ

Platinum Package (8 คน)
      Gold Package (49 คน)
      Silver Package (6 คน)
      Knowledge Package (22 คน)
      Freeview Package (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 94 คน

8.51%
     52.13%
     6.38%
     23.40%
     9.57%

ตามหัวข้อเลยครับ...

คืออยากจะรู้ว่าในนี้ส่วนใหญ่ หรือประชากรส่วนใหญ่เค้าติดเพคเกจไหนกัน..

โดยส่วนตัวผมเองที่บ้านติดเพจทินั่ม เพราะเป็นคนที่ค่อนข้างชอบติดบ้านดู

รายการผ่านทางทีวีบ่อยๆ รู้สึกคุ้มดี...(แต่ก็ยังคิดว่ามันแพงอยู่เหมือนกัน น่าจะลดราคาลงมาสักนิด)

ไงก็ลองกดๆ ดูกันหน่อยนะคับ..ขอบคุณครับ

จากคุณ : Kenneshiro - [ 16 ม.ค. 52 13:15:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com