Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สถานการณ์ความเป็นจริงของละครพุธ พฤหัส เจ้าหญิงลำซิ่ง บริษัทบำบัดแค้น และแก้วล้อมเพชร

ตอนนี้เรตติ้งละครแก้วล้อมเพชร11กว่าแล้ว น้องสน กับคุณวิวก็หน้าบานมากค่ะ จนต้องยืดละคร5ตอน โดยเรตติ้งเจ้าหญิงลำซิ่งนิดหน่อย(อยู่ที่13) ส่วนเรตติ้งบริษัทบำบัดแค้นคงที่ประมาณ5-7ค่ะ
    แอน ทองประสมเล่นเก่งยอมรับ
    แก้วล้อมเพชร มีนักแสดงที่เล่นเก่งหลายคน โดยเฉพาะ แอริน กีบพี่กวาง กมลชนก เล่นเก่งมากจริงๆ
    ส่วนเจ้าหญิงลำซิ่งน้องพิ้งกี้ก็เล่นเก่งมาก
    ส่วนเรื่องการเข้าคู่พระนาง
    อั้มกับแอน เราว่าไม่เข้าขากันเลย ไม่อินเลย ทั้งๆที่เก่งทั้งคู่ (ความเห็นส่วนตัวนะคะ)
    น้องสนกับวิวก็เข้าขากันดีนะ (แม้จะเล่นแข็ง) อันนี้ความเห็นส่วนตัว
    ส่วนเจ้าหญิงลำซิ่งน้องพิ้งกี้ก็เล่นเข้าขากับนิวดี
    เรตติ้งพุธพฤหัส
    อันดับ1 เจ้าหญิงลำซิ่ง ตอนนี้13 (เฉลี่ย10)
    อันดับ2 แก้วล้อมเพชร ตอนนี้11 (เฉลี่ย7-8)
    อันดับ3 บริษัมบำบัดแค้น ตอนนี้5-6(ผ่านมา5ตอน)
    ส่วนผลโหวดนิตยสารนะคะ
    เจ้าหญิงลำซิ่ง ที่1ใน สยามดารา และดาราเดลี่ค่ะ รวมถึงเป็นละครที่เรตติ้งสูงที่สุดในบรรดาละครหลังข่าว
    บริษัทบำบัดแค้นที่1 ในทีวีพูล แต่เป็นละครที่เรตติ้งต่ำที่สุดในละครหลังข่าวใน2สัปดาห์นี้(จากที่คุณริโย่โพสไว้นะคะ)
    ส่วนแก้วล้อมเพชรก็ต้องถือว่าเป็นละครหลังข่าวที่ประสบความสำเร็จมากค่ะ

แก้ไขเมื่อ 18 ม.ค. 52 16:04:56

แก้ไขเมื่อ 18 ม.ค. 52 15:52:25

จากคุณ : won_98 - [ 18 ม.ค. 52 15:47:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com