Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

คุณ "คิ้ม" ครับสิ่งที่ทำไปไม่น่ารักเลยนะครับ...

เมื่อคืนดูรายการที่คุณเจนนิเฟอร์ คิ้ม เป็นพิธีกรร่วมกับ "คุณทิม"
    ที่มีการนำเอาเทปรายการเก่าๆ มาออกฉลองปีใหม่ (ยังไม่จบกันอีก)

ในเทปมีนักร้องรุ่นเก่าๆ มาร้องเพลงมากมาย หลายคนที่ผมนึกไม่ถึงก็มา
    เช่น คุณหนุ่มเสก คุณอริสมันต์ คุณตั้ม (สมประสงค์) คุณมัม ...

พอช่วงเบรก ภาพตัดที่พิธีกรสองคน
    คุณคิ้ม ก็จะพูดแซวแต่ละท่าน ว่าแก่บ้าง หัวล้านบ้าง มีเหนียงบ้าง
    บางทีก็บอกว่านักร้องบางคนมาร้องเพลงไปหอบไปบ้าง ...

ผมรู้ว่าคุณอาจจะสนิทกับนักร้องเหล่านั้น
    แต่มันอาจจะดู "เกิน" ไปหรือเปล่า มันเหมือนคะนองไปนิด
    คุณทิม ยังต้องคอยยั้งๆ ไว้ หรือ ไม่ก็ต้องเปลี่ยนเรื่องให้

ปรับปรุงตรงนี้นิดนะครับ ด้วยความหวังดี

จากคุณ : Oh God - [ 21 ม.ค. 52 10:57:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com