Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

!~ จับเข้าคุย คุณนทีกับพระตุ๊ด ... เวรกรรม จีวรเกาะอก โอบิ สะไบเฉียง ~!

นั่งดูกันอยู่แปบเดียวนะครับเพราะว่ามันดึกแล้ว รายการจับเข่าคุย ของคุณสรยุทธ ที่ดูเพราะตอนนั้นไม่รู้จะดูอะไร 555 .. ก็ได้ดูช่วงต้นๆนะว่า ที่คุณนทีมาติติง เรื่องที่พระหรือสามเณรที่ทำตัว ตุ๊ด จะจนนอกลู่นอกทาง

เช่น แต่งหน้า ทาปาก ดัดแปลงจีวรให้เป็นชุดของผู้หญิงน่ะ เช่น เกาะอก โอบิ(ผ้ารัดเอว ที่คล้ายๆของคนญี่ปุ่น ) หรือบางทีก็ดูคล้ายชุดสะไบเฉียงของไทย รวมไปถึง การเข้าคอร์สทำหน้าสวยของพระพวกฉีดโบทอก ลามไปถึง "การตบนม" ... จริงๆครับผมได้ยินมาอย่างนั้น คือการนวดนมให้เป็นนมของผู้หญิง

และอีกหลายๆอย่าง ผมก็จำไม่ได้เยอะเพราะแอบง่วงเล็กน้อยตอนดู ...

ผมนั่งดูก็ ห๊า... มีด้วยเหรอ พระอะไรวะ... ผมก็มานั่งคิดว่า พวกนี้เสื่อมหรือเปล่านะ การแสดงตัวของตัวเอง ตุ๊ดแต๋วจะเป็นอะไรผมไม่ว่านะ แต่มาเป็นกับพระกับเจ้า คือพระต้องสงบสำรวมละแล้วซึ่งทางโลก ไม่ยึดติดกับสิ่งที่ปรุงแต่ง .. แต่ดูเมื่อวานแล้วแบบว่า  เพลีย กันเลยทีเดียว ...

ทุกที คุณนทีจะมารณรงค์อะไรเกี่ยวกับ เกย์ ที่มันไร้สาระ แต่คราวนี้  คุณเจ๋ง ว่ะ ...  ศาสนา เป็นหนึ่งในสถาบันของชาติ คุณออกมาปกป้อง จากการเสื่อมจากคนไม่กี่คน...

สู้ต่อไป ...  ทาเคชิ

- -

จากคุณ : Eddieshop - [ 27 ม.ค. 52 09:34:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com