Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กะทู้ชวนดู ดำขำ ละครอำๆ ขำๆ ฮาๆ ครับ

ตามนั้น
    วันนี้วันศุกร์เป็นคิวของดำขำครับ
    เรตติ้งตอนนี้ก็กำลังอุ่นๆ ได้ที่ เตรียมพุ่งแรง อีกตามเคย ( ว่าไป )

ไม่ได้อะไรครับ ก็แค่อยากชวนดู
    วันนี้ พระ นาง เค้าจะประกาศแต่งงานกันแล้ว
    ไม่ใช่เพราะความรักนะ ฮ่า ๆ แปลกดี ๆ

บ้างอาจว่า นางเอกแสดงไม่ดี
    แต่ก็ต้องยอมรับในส่วนนี้นะครับ ว่า ละครเรื่องนี้มีดีหลาย ๆ อย่าง
    ซึ่งส่วนนี้ทำให้ผมคนนึงละ มองข้ามส่วนบกพร่องของนางเอกไป

แต่ แต่ แต่ ทั้งนี้และทั้งนั้น
    ผมก็ยังคิดอยู่ดีว่า นางเอกไม่ได้ แสดงไม่ดีเลย
    เวลา เค้าทำตลก ผมก็หัวเราะ เวลาเค้าเขิล ผมก็แอบยิ้ม
    เวลาเค้าพูดน้อยใจพระเอกผมก็อยากจะต่อยพระเอก 55

อ่ะนะ ตามไปดู ละกันนะครับบ ดำขำ ๆ .

จากคุณ : Mezashite,, - [ 30 ม.ค. 52 19:20:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com