CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

ถ้าจะโดนทิ้ง แบบไหนที่คุณจะเลือกครับ?

เดินเข้ามาบอกตรง ๆ (28 คน)
      อยู่ ๆ ก็หายไปจากชีวิตเรา (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 29 คน

96.55%
     3.45%

ถ้าจะโดนทิ้งซักครั้งในชีวิตพอเป็นประสบการณ์ (-_-")
    อยากโดนทิ้งแบบไหนกันหรือครับ

ผมว่าถ้าเขากล้าที่จะบอกรักกับเราเนี่ย
    ตอนบอกเลิกเขาก็น่าจะกล้ามาบอกด้วยตัวเองนะ

เจ็บทีเดียวไม่ค้างคาว่า"เราผิดอะไร?"

แต่ถ้าอยู่ ๆ หายไปแบบไร้ร่องรอย
    มันคงจะเจ็บจุกพิลึกว่า เราทำอะไรผิดเหรอ?
    เรายังรักกันอยู่รึเปล่า
    หรือว่าที่ผ่านมาเราเคยรักกันด้วยเหรอ?

เพราะตอนนี้ผ่านไปครึ่งปีแล้ว
    การที่คนคนนึงที่อยู่ในชีวิตผมเป้นหลายๆ  อย่าง
    แล้วหายไป

ผมก็ยังคอยโทษตัวเองอยู่
    เบอร์ก็ยังเก็บไว้ มองแล้วก็ร้องไห้
    เจอ สคส ที่ส่งมาบอกว่าจะรักกันตลอดไป แล้วตอนนี้มันเป้นแบบนั้นไหม

(T__T)
    วิธีลืมเขาจะเข้าโรงเรียนที่ไหน
    ถึงจะทำใจให้ลืมเขาได้สนิท
    ผู้ชายคนหนึ่งเดินเข้ามาในชีวิต
    สอนวิชารักจนผังจิตแล้วก็ปิดเทอมทิ้งไป~

จากคุณ : <Strawberry Milk Shake> - [ 2 ก.พ. 52 16:16:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com