CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

Pantip Drama Poll "YEAR3" ครั้งที่ 6 ประจำวันที่ 5 - 11 กุมภาพันธ์ 2552 .. ละครเรื่องใหม่แรง พุ่งปรี๊ด คนดูโหวดกระจาย!!

ละครเรื่อง เมียหลวง (63 คน)
      ละครเรื่อง อาทิตย์ชิงดวง (22 คน)
      ละครเรื่อง แม่ค้าขนมหวาน (111 คน)
      ละครเรื่อง ปอบผีฟ้า [new] (12 คน)
      ละครเรื่อง บริษัท บำบัดแค้น (74 คน)
      ละครเรื่อง ดำขำ (8 คน)
      ละครเรื่อง สายสืบดิลิเวอรี่ [new] (4 คน)
      ละครเรื่อง รักนี้..เคียงตะวัน (3 คน)
      ละครเรื่อง พ่อมาลัย..ริมทาง (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 297 คน

21.21%
     7.41%
     37.37%
     4.04%
     24.92%
     2.69%
     1.35%
     1.01%
     0.00%

...ขอต้อนรับทุกๆคน เข้าสู่ Pantip Drama Poll "YEAR3"  ครับ ซึ่งทางโพลล์เองก็ได้จัดต่อเนื่องจนเข้าสู่ปีที่สามแล้วนะครับ ซึ่งโพลล์นี้เป็นโพลล์ที่วัดผลการดูละครของชาวพันทิพส่วนใหญ่ ที่ได้เข้ามาโหวดละครที่ตนเองชอบและได้ดูกัน ตามความชอบของแต่ละบุคคล และในปีนี้นะครับ  การโหวดยังคงตามกติกาเดิม และขอให้ทุกๆคน โหวดอย่างต่อเนื่องนะครับ...

...การนับผลโหวดยังคงกติกาเดิมอยู่ ดังนี้...
    **สำหรับสมาชิกพันทิพ :
    1. โหวดที่ poll นับเป็น 1 โหวด / 2 คะแนน
    2. โหวดโดยการโพสต์ข้อความที่ช่องแสดงความคิดเห็น (ไม่จำกัดเรื่อง) 1 เรื่อง / 1 คะแนน
    ; โดยที่ห้ามโพสต์เกิน 1 กระทู้ต่อ 1 คน

**สำหรับผู้ที่ติดตามข้อมูลผ่านบัตรผ่าน :
    1. สำหรับผู้ที่ใช้บัตรผ่านก็โหวดได้ตามสะดวกนะครับ โหวดโดยการโพสต์ข้อความที่ช่องแสดงความคิดเห็น
    (ไม่จำกัดเรื่อง) 1 เรื่อง / 1 คะแนน
    ; โดยที่ห้ามโพสต์เกิน 1 กระทู้ต่อ 1 คน

**สำหรับผู้ที่ออนไลน์ผ่านระบบมือถือ
    1. โหวดได้ตามปกติของกติกานะครับ

**กติกา ข้อเคร่งครัด**
    1. สำหรับแฟนคลับของดารา หรือศิลปินคนไหนก็ตามนะครับ
    กรุณาอย่าระดมโหวดละครที่ดาราท่านนั้นๆแสดงนะครับ เพราะผลโหวดที่ออกมา บางครั้งจะขัดต่อความเป็นจริงของบุคคลส่วนใหญ่อย่างมาก และจะไม่เป็นผลโหวดอย่างแท้จริง!!!
    2. หากผู้ใดมีข้อสงสัยเกี่ยวกับโพลล์ก็ ส่งหลังไมค์มาได้นะครับ
    3. กรณีที่มีผู้โหวดซ้ำหลายกระทู้ จะมีการติดลบคะแนนเป็น 2 เท่าของจำนวนที่โพสต์ซ้ำครับ

พลุ ผลโหวด Pantip Drama Poll ครั้งที่ 5 "YEAR3" พลุ
    อันดับที่ 1 ละครเรื่อง บริษัท บำบัดแค้น - 29.02% [up]
    อันดับที่ 2 ละครเรื่อง แม่ค้าขนมหวาน - 28.85% [down]
    อันดับที่ 3 ละครเรื่อง เมียหลวง - 27.71% [new]
    อันดับที่ 4 ละครเรื่อง อาทิตย์ชิงดวง - 5.74% [คงที่]
    อันดับที่ 5 ละครเรื่อง คุณแม่จำแลง - 3.77% [คงที่]

.. Vote Pantip's Favorite Actresses(ละคร) #6 ..
    เนื่องจาก คุณสุข ทำการรวบรวมข้อมูลของทั้งปีอยู่ครับ จึงทำให้โพลล์นี้ ระงับชั่วคราวครับ..

เริ่มนับ I SAID"
    .. สวัสดีครับ และแล้วก็ได้มีการโหวดละครยอดเยี่ยม และละครยอดนิยมแห่งปี 2551 ใน Pantip Drama Poll Awards 2551 ซึ่งทุกๆท่านสามารถโหวดกันได้แล้วนะครับที่นี่...
    >> รายละเอียดการโหวด และการสอบถามด้านการโหวด
    http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A7481448/A7481448.html
    >> Pantip Drama Poll Awards 2008 สาขา ละครยอดเยี่ยม
    http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A7481443/A7481443.html
    >> Pantip Drama Poll Awards 2008 สาขา ละครยอดนิยม
    http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A7481447/A7481447.html

** มีอะไร สอบถามมาได้นะครับ คงจะไม่อยู่ 1 สัปดาห์เต็มๆเลย เพราะไปค่ายเขาชนไก่อ่ะครับ ถ้ากลับมาแล้วจะรีบตอบกลับนะครับ.. BAnk **

แก้ไขเมื่อ 04 ก.พ. 52 23:10:34

จากคุณ : 3ankk - [ 4 ก.พ. 52 20:01:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com