Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอบ่นหน่อยครับ Stargate

SG-1 ผมดูมาถึง season9 แล้วหา10ไม่ได้ จะไปกดจากอะเมซอนก็ฟังภาษาไม่รู้เรื่องอีก เซิจไปๆมาๆไปเจอเว็บนึกบอกว่าเป็นคนแปล แล้วพี่เค้าก็บ่นๆว่าโดนก็อปไปขายเว็บอื่นๆ ผมก็ไม่ได้สนอะนะว่าใครแปล แต่ที่สนคือ คนเรามีหลายฐานะ อย่างผม ไม่ได้จนแต่ก็ไม่รวย จะไปซื้อมา ปีละ พันกว่าบาท กว่าจะครบ10ปีก็หลายอยู่
    ผมก็ไม่เข้าใจว่าทำไมไม่ทำออกมาหลายๆรูปแบบ มันเหมือนคนขายข้าวแกง ถ้าขายข้าวแกงราคาช้อนเงินช้อนทอง จานฝังเพชร ราคาจานละ5แสนแล้วมาบ่นว่าคนไม่กิน มันก็ไม่ถูกนัก
    ผมเป็นนักเรียนนักศึกษา จะเอาเงินที่ไหนไปซื้อ ถ้าให้เลือกราคา พันกว่าบาทกับ 270 ผมก็เลือก 270 เพราะถูกกว่าแถมเหลือตังกินขนมด้วยอ่า

ไม่มีไรมากครับแค่มาบ่น เพราะหาดูไม่ได้ลมจะแดงตายอยู่แล้ว55+ไอ้เราก็รักก็ชอบstargateเหมือนกันแต่ฐานะไม่ให้ เซ็งเป็ด !!!

จากคุณ : 5OCENT - [ 6 ก.พ. 52 22:45:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com