CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

รายการ variety เบอร์ 1 ... ในใจคุณคือรายการใด ... ตีสิบ/club 7/ตาสว่าง

ตีฉิ่ง เอ๊ย ตีสิบ (18 คน)
      คลับ7 เอ๊ย club7 (15 คน)
      ตาถั่ว ... เอ๊ย ตาสว่าง (16 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 49 คน

36.73%
     30.61%
     32.65%

3 รายการนี้น่าสนใจไม่เเพ้กัน ...

ผมเริ่มก่อน ...

อันดับ 1 ผมให้ ... ตาสว่าง ... เพราะความหลากหลายของพิธีกร ที่สร้างสีสัน ... เนื้อหาที่ครอบคลุมทั้งสาระ บันเทิง การเมือง

อันดับ 2 ... ผมให้ club 7 เเซงตีสิบ ... ด้วยช่วง amazing ที่พาไปเปิดโลกชมสิ่งที่น่าสนใจ ที่หาชมได้ยาก พร้อมขัอมูลที่ทำการบ้านมาเเบบจริงจัง ... เสริมด้วยช่วงสัมภาษณ์บุคคล ที่ดูสบายๆ น่าสนใจ ตามสไตล์ไตรภพ

อัดับ 3 ... ผมให้ตีสิบ ... เพราะส่วนตัวไม่ค่อยชอบ 'ดันดารา' ... อย่าเรียกว่าไม่ชอบเลย เอาเป็นว่าเฉยๆ ดีกว่า ... พอจะดูช่วงสัมภาษณ์ ก็ดึกไปละ ... เเละช่วงหลังๆ บางทีก็จะเน้นชีวิตจริง ของใครที่เราไม่รู้จัก ... ถึงเเม้จะเป็นเกร็ดที่น่าสนใจก็เหอะ

ปล.  อยากให้เพื่อนๆ ลองโหวตดูครับ ว่ารายการใดคือเบอร์ 1 ด้านวาไรตี้ของชาวพันทิปในขณะนี้ ... นอกจากโหวตเเล้วอยากให้เเสดงทรรศนะด้วยนะครับว่า เหตุใดถึงให้รายการนั้นๆ เป็นเบอร์ 1  .... ขอบคุณครับ

จากคุณ : i love u as the way u r - [ 7 ก.พ. 52 15:17:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com