Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

The star 5.... จริงๆเหรอ....คิดเหมือนกันไหมค่ะ???

เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะคะ
    เรารู้สึกว่า ปีนี้ดูคนเข้ารอบไม่ค่อยมี power กันเท่าไหร่เลยอ่ะคะ
    ไม่มีใครดูเด่นๆพอ มีแต่แอ๊บๆแบ๋วๆ แบบดูแล้ว เฮ้อ เท่านี้ จริงๆเหรอ
    ขนาดภาคกลางนะคะ
    เรารู้แล้วรู้สึกว่า ทำไมมันดูงั้นๆจัง
    แต่ละคน เราว่ากรรมการเค้ายังไม่ค่อยจะสนใจเท่าไหร่เลย
    เหมือนคัดไปงั้นๆเอง
    เราไม่รู้ว่าเราคิดไปเองคนเดียวไหม
    เลยอยากถามเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ อ่ะคะ ว่าคิดเหมือนกันป่าว
    เรายังรอของคืนนี้อยู่ ขอให้มีคนดีกว่านี้เถอะ เฮ้อ

จากคุณ : Acadia_zero - [ 8 ก.พ. 52 16:55:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com