Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ถามกันแบบ งง งง กับ รายการ The Master

คือ เค้าเลือกมาก่อน แล้ว 5 คน
    แล้วก็ โหวตให้เข้าบ้านอีก 5 คน

ไอ้ 5 คน แรกนี่ไม่สงสัยหรอกครับ
    แต่ 5 คนหลังนี่

งานการไม่มีกันเหรอครับ

ผมเห็นตารางเวลางานของเพื่อนผม
    ซึ่งเป็นวง ที่ยังไม่ดัง
    ก็มีงาน ตลอดปี

วันนึงเว้น สอง สามวัน
    แล้วก็ติดๆกัน สามวัน ก็มี

เข้าบ้านแล้วงานการไม่ต้องทำเหรอครับ
    หรือว่า ไม่มีงานเข้าเลย ตั้งแต่แรกอยู่แล้ว

เพราะว่าถ้ามีงาน ก็ต้องทำงาน มีสัญญา
    จะมาเข้าเล่นเกมส์แบบนี้ได้ไง
    งง งง

AF ว่างงาน เหรอครับ ถามตรงๆ แบบไม่ได้ หาเรื่อง

หรือว่า รับงาน รายได้ไม่เท่ากับเปิดรายการอย่างนี้
    เพราะว่า

คนที่มาก็เป็นคนที่ได้รับความนิยม น่าจะมีงานเข้าเยอะ
    แล้ว เอามาทำอย่างนี้ ก็รับงานนอกไม่ได้

หรือจะเป็นแผนของ TRUE นะ

จากคุณ : boyzson - [ 9 ก.พ. 52 13:32:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com