Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระทู้นี้ !! สำหรับผู้ชื่นชอบ "Twilight" หลังจากได้อ่านหนังสือภาคต่อและดูหนังภาคแรกตัวละครใดที่คุณๆไม่ปลาบปลื้มเท่าไหร่

สวัสดีวันอังคารสำหรับมิตรรักแฟน "Twilight" ทุกคนน่ะจ๊ะ

คิดถึงเชียวจ๊ะหายหน้าหายตาไปจากเฉลิมไทย2วัน

เริ่มจะลงแดงเล็กๆๆแล้วเพราะปกติจะตั้งกระทู้อยู่ทุกๆวัน

วันนี้เลยมาเร็วกว่าปกติค่ะเพราะปกติจะมาประมาณ 11 โมงครึ่งของทุกวัน

อ๋อ!!ลืมแสดงความขอบคุณหลายๆท่านน่ะค่ะอาจจะงงว่าขอบคุณเรื่องอะไร

ก็กระทู้เมื่อวันเสาร์ทำลายสถิติอีกแล้วค่ะ 256 ความคิดเห็น

รู้สึกซาบซึ้งและดีใจมากมายเลยค่ะว่าพี่ๆน้องๆให้ความสนใจกระทู้ของเรา

และยังไม่ลืมกัน (ลืมได้ไงเนอะเพราะเรารัก "Twilight" เหมือนกัน)

วันนี้น่ะค่ะประเด็นที่เราจะคุยก็อาจจะแปลกไปจาก10กระทู้ก่อนหน้านี้

เพราะในเมื่อมีตัวละครที่เราชอบแล้วอาจจะมีตัวละครที่เราแอบไม่ชอบบ้าง

สำหรับ จขกท. คงจะไม่ชอบยัย เจสสิก้า กับ ลอเรน จ๊ะ

ไม่ชอบเลยเพื่อนนิสัยแบบ She สองคนนี้เลยค่ะ แล้วพี่ๆน้องๆหล่ะค่ะว่าไง

ปล. ไม่ได้เข้ามาหลายๆวันสงสัยจะกลายเป็นบุคคลที่ถูกลืมแล้ว ><

ปล2. มีรูปสวยงามเกี่ยวกับ "Twilight" โพสต์กันได้เหมือนเช่นเคยน่ะค่ะ

ปล3. มีข่าวคราวอัพเดทเกี่ยวกับหนังสือและภาพยนตร์คุยกันได้น่ะค่ะ

ปล4. เฮ้อ!! จขกท.อ่านMidnight Sunไปสองบทตอนนี้อยู่ในช่วงโคม่า

คือจริงๆเฉยๆกับเอ็ดน่ะค่ะแต่พอได้อ่านแล้วเฮ้อ..อยากบอกว่า"หลงรัก"เลย

ปล5. เรื่องมิตติ้งเดี๋ยวส่งสัยต้องมาแจกแจงคุยกันอีกทีนึงค่ะว่าจะมีใครไปกันได้

บ้างแต่อยากให้ขาประจำและสมาชิกเพื่อนๆใหม่ไปกันน่ะค่ะ แต่จากเมื่อวันเสาร์

ได้เข้าไปเช็คข้อความดูตอนนี้มีเวปเกี่ยวกับแฟนคลับ "Twilight" แล้วนิ๊จ๊ะแล้ว

พลอยก็ลองเข้าไปสมัครแล้วด้วยแต่เล่นในเฉลิมไทยดีก่าจะได้คุยๆโพสต์ๆกันให้

สนุกสนานกันไปเลย

แก้ไขเมื่อ 10 ก.พ. 52 10:26:16

จากคุณ : nOoploy - [ 10 ก.พ. 52 10:22:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com