Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

หนัง serie usa เรื่องไหน ที่ส่วนใหญ่นิยมดูกันบ้างครับ แนะนำหน่อยครับ

หนัง  serie usa  เรื่องไหน  ที่ส่วนใหญ่นิยมดูกันบ้างครับ  
    แนะนำหน่อยครับ

ผมดูแค่

HEROES  กับ  PRISON BREAK

อยากทราบว่า  พอจะแนะนำเรื่องไหนได้บ้างครับ  อยากดูเรื่องอื่นบ้าง

เน้นแนว action ยิง  ตามล่า หรือ สืบสวนสอบสวน นะครับ

ไม่เอาแนว รัก หรือวัยรุ่น  ในรั้วมหาลัย

ขอบคุณครับ

จากคุณ : สุภาพบุรุษอร่อยที่สุดในโลก - [ 12 ก.พ. 52 10:13:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com