Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

~[ กระทู้จิ้นๆ ต้อนรับวันวาเลนไทน์ ]~ คุณอยากเห็นนักแสดงคนไหน แสดงบทพระนางคู่กันหรือเล่นซีีรีย์ด้วยกันคะ

[ กระืู้ทู้จิ้นๆ ต้อนรับวันวาเลนไทน์ค่ะ ] เป็นผู้กำกับซะเองเลย 555+

คุณอยากเห็นหรืออยากให้ นักแสดงคนไหน แสดงบทพระนางคู่กัน
    หรืออยากให้นักแสดงคนไหนเล่นซีีรีย์ด้วยกันมั่งคะ
    (ไม่จำเป็นต้องเป็นหญิง-ชายก็ได้ค่ะ)

สำหรับเรา สืบเนื่องมาจากเห็นรูปประกอบนี้ แล้วนึงไปถึงฮานะดัง ที่โทมะไปโผล่แว้บนึง
    เลยอยากเห็นมาโอะจัง (ฮานะดัง) กับ โทมะ (ฮานะคิมิ) เล่นบทพระนางด้วยกัน
    อาจมี ยามะพี เป็นพระรอง หุหุ  อยากเห็นคู่เพื่อนรักแสดงด้วยกัน

จริงๆก็อยากให้เล่นคู่กับจุนจ๋าอีกจัง แต่ส่วนใหญ่พระนางของญี่ปุ่น
    ไม่ค่อยเห็นเล่นด้วยกันอีกใช่มั๊ยคะ

หรือว่า  อยากให้พระนางคู่ไหน กลับเล่นด้วยกันอีกครั้งคะ

Happy Valentine's Day ค่ะ ขอให้มีความสุข อินเลิฟ  Love So Sweet กันทุกคนค่ะ (^v^)/

//แก้ไขเหตุผล และเพิ่มคำถามค่ะ

แก้ไขเมื่อ 13 ก.พ. 52 10:13:38

แก้ไขเมื่อ 13 ก.พ. 52 00:26:55

จากคุณ : โมกุจัง - [ 13 ก.พ. 52 00:23:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com