Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระทู้นี้ !! สำหรับผู้ชื่นชอบ "Twilight" ถ้าคุณสามารถเข้าไปบอกอะไรกับตัวละครในเรื่องคุณอยากบอกอะไรพวกเค้ามากที่สุด

สวัสดีมิตรรักแฟน Twilight ทุกท่านในวันศุกร์ที่ 13 น่ะจ๊ะ

วันนี้กระทู้ของเราก็เป็นกระทู้ที่13เหมือนกันคริคริ

เมื่อเช้าเข้ามาเช็คกระทู้แถบกรี๊สจ๊ะทำลายสถิติอีกแล้วหรอเนี๊ยะ

ยังไงต้องขอบคุณทุกๆท่านมากเลยน่ะค่ะ ขอบคุณจากใจจริงๆ

สำหรับหัวข้อกระทู้วันนี้ คุณปลาขอรีเควสมาค่ะ คุณพลอยเลยจัดแจงให้

แต่ถ้ารายละเอียดที่ต้องการไม่ครบถ้วนต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยน่ะค่ะ

ปล. วันนี้ขอให้สนุกเพลิดเพลินกับการสนทนาและโพสต์รูปน่ะจ๊ะ

ปล2. มิตติ้งพลอยแพลนวันมาแล้วค่ะคือวันที่

15 มีนาคม 52 และ 29 มีนาคม 52 (ซึ่งวันนี้ตรงกับสัปดาห์หนังสือพอดี)

ยังไงช่วยโหวตกันหน่อยน่ะค่ะว่าจะเลือกวันไหน (อยากให้ไปเยอะๆๆน่ะค่ะ)

ปล3. ถ้าสมาชิกท่านใดสามารถไปได้ช่วยบอกให้พลอยรู้หน่อยน่ะค่ะเพราะ

ว่า จขกท.จะนับจำนวนและจะเริ่มเก็บลิสต์รายชื่อ

ที่จะไปเพื่อที่ จขกท. จะทำของที่ระลึกให้กับสมาชิกทุกท่านที่ไปค่ะ

ปล4. ต้องขอบคุณสำหรับหัวข้อในวันนี้น่ะค่ะคุณปลา

ปล5. ตั้งกระทู้ไปรอบแล้วแต่กระทู้หายเซงเลยเรา

ปล6. สำหรับสมาชิกใหม่ๆที่ยังไม่เคยได้รู้จักคุยกันยังไงไว้มีโอกาสจะมานั่ง

เมาท์ยาวๆเลยน่ะค่ะ จุ๊บจูบ

แก้ไขเมื่อ 13 ก.พ. 52 14:25:48

แก้ไขเมื่อ 13 ก.พ. 52 11:50:36

จากคุณ : nOoploy - [ 13 ก.พ. 52 11:38:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com