CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

ขอเชิญส่งเสียงโหวตเลือกคนทำกล่องดำประจำห้องเพชรค่า @^_^@

yamashiro (13 คน)
      walnutsoda (31 คน)
      sandhurst (21 คน)
      เรารักพนมเทียนทุกเรื่องไป (1 คน)
      นายภูติ (5 คน)
      ดอกไม้กับแจกัน (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 71 คน

18.31%
     43.66%
     29.58%
     1.41%
     7.04%
     0.00%

ถึงเวลาโหวตเลือกนางงามกันแล้วค่ะ exclaim exclaim  exclaim

คือที่ช้านี่ก็เพราะรอ รอให้มีคนมาเสนอชื่อเย้อๆ แต่คิดว่าคงมีเท่าที่เห็นแล้ว
    เห็นชื่อเพิ่มมาจากคุณยาม้า(รึเปล่า แหะๆ) และที่ตาเดแอบลอก(ฮ่า) อีกสองชื่อ เลยรีบเลย
    เพื่อไม่ให้เป็นการชักช้าไปกว่านี้ โหวตเลยก็แล้วกันค่ะ ฑูตกุหลาบ

เราจะเลือกโมเดอเรเตอร์ทั้งหมด 3 ท่านนะคะ

แต่เนื่องจากว่า ฟังก์ชั่นโหวตของพันทิปจะให้เราโหวตแค่ 1 ครั้ง ต่อ 1 ทู้ ต่อ 1login เท่านั้น
    เพราะฉะนั้น จงไปหยิบยืมอมยิ้มเพื่อนๆ มาโหวตกันเถิดค่ะ 555555555555
    (ล้อเล่นเน้อ เอิ๊กกกกก แต่ไปชวนๆ กันมาโหวตก็ได้แหละ เนอะ ^^)

เอาใหม่ :P

เพราะฉะนั้น ผู้ที่ได้คะแนนมากสุด 3 คนแรก จะได้เป็นนางงามประจำห้องไปนะคร้าาาาาา ลูกสาว

เอ้าเร่เข้าม้า เร่เข้ามา ปิดโหวตวันศุกร์(20) เย็นนะคะ  ^^

แก้ไขเมื่อ 16 ก.พ. 52 11:13:24

จากคุณ : viee - [ 16 ก.พ. 52 11:10:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com