Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระทู้นี้ !! สำหรับผู้ชื่นชอบ "Twilight" ถ้ามีTwilightภาคนักแสดงไทยคุณคิดว่าใครจะได้รับบทบาทเด่นเหล่านี้ (ขำขำน่ะค่ะ)

สวัสดีวันจันทร์น่ะค่ะ มิตรรักแฟนๆแวมไพร์ทั้งหลาย

คิดถึงจังเลยจ๊ะ เมื่อวันเสาร์ก็ต้องเลิกเร็วแถมเมื่อวานก็งดตั้งกระทู้อีก

ยังไงต้องขอบคุณทุกๆท่านเหมือนเช่นเคยน่ะค่ะที่คอยมาอัพเดทข่าวสาร

และเข้ามาตอบกระทู้พลอยสม่ำเสมอต้องขอบคุณจากใจค่ะ

วันนี้หัวข้อกระทู้ขำขำน่ะค่ะ

ยังไงมาช่วยกันตอบมาช่วยกันแชร์ความคิดเห็นกันได้เหมือนเคยค่ะ

สำหรับเรื่องมิตติ้งตอนนี้มีคนมาคอนเฟริมทั้งหมด3คนแล้วน่ะค่ะ

ยังไงรายชื่อพลอยขอสิ้นสุดประมาณวันที่ 2 มี.ค 52 น่ะค่ะ

ส่วนเรื่องสถานที่นัดเจอจะแจ้งให้ทราบในเดือนหน้าเช่นกันค่ะส่วนกำหนด

วันมิตติ้งก็วันอาทิตย์ที่ 29 มีนาคม 2552 : เป็นวันสัปดาห์หนังสือพอดี

ยังไงอยากให้สมาชิกมาสนุกด้วยกันเยอะๆน่ะค่ะ

ปล. วันนี้ขอให้เมาท์และโพสต์รูปสวยงามให้สนุกสนานน่ะค่ะ

ปล2. มีข่าวสารหรือข้อมูลอัพเดทคุยกันได้เหมือนเดิมน่ะค่ะ

ปล3. ขอบคุณพี่อ้อมสหรับรูปที่ทำให้พลอยน่ารักมากๆเลยค่ะ คริคริ

(แอบมีบิกินี่ด้วย หึหึหึ ติดเรทกันไป

ปล4. วันพุธนี้จะมีการให้เจ้าของล็อกอินโพสต์รูปตัวเอง สนใจม่ะค่ะ 5555

จากคุณ : nOoploy - [ 16 ก.พ. 52 11:22:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com