Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระทู้โพสรูปคุณนายนงไฉน ณ บริษัทบำบัดแค้น (แอน ทองประสม : นิตยสารดิฉัน ฉบับที่ 520 – มีบทส{แตกประเด็นจาก A7516993}

หมายเหตุ : ก่อนที่ผมจะเริ่มโพสข้อความและรูป ขอชี้แจงและขอความกรุณา ว่า …
    “กระทู้นี้ไม่ต้อนรับเกรียน ตัวป่วน หรือพวกล่อเป้านะครับ ดังนั้น ก่อนที่ท่านเหล่านี้
    คิดจะโพสความคิดเห็นที่ชวนให้น่าลบ  กรุณากดกากบาทสีแดงมุมขวาด้วยนะครับ”

ขอย้ำอีกครั้งว่ากระทู้นี้ไม่รับพวกที่จะมาเกรียนมาป่วน ถ้าใครจะมาเกรียนมาป่วนกรุณาออกจากกระทู้ไปเถอะนะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

มาเข้าเรื่องดีกว่า ^^
    จากที่ได้โพสรูปคุณนายนงไฉนในนิตยสารดิฉัน ฉบับที่ 657 ไปเมื่อสัปดาห์ก่อน
    http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A7516993/A7516993.html

ผมยังได้ติดค้างสัญญาที่ว่าจะโพสรูปและบทสัมภาษณ์ของคุณนายในนิตยสารอีกฉบับหนึ่ง
    วันนี้ก็เลยมาทำตามสัญญาครับ แต่ขอบอกไว้ก่อนนะครับ ว่ารูปและบทสัมภาษณ์เยอะมากๆ
    (และขอฝากไว้นิดเดียวว่า … บทสัมภาษณ์นี้ของพี่แอนก็นานหลายปีแล้ว กรุณาอย่านำมาเป็นประเด็นนะครับ)

^_____^ ขอบคุณทุกคนมากๆที่แวะเข้ามาอ่านมาดู ขอให้โชคดี มีความสุขด้วยนะครับ ^_____^

ป.ล.ถ้ากระทู้ผมไปรบกวนสายตาใคร ไปทำอะไรให้ไม่ถูกใจก็ขออภัยมา ณ ที่นี้นะครับ
    หรือถ้าไม่ชอบผมเป็นการส่วนตัว ก็อยากวิงวอนขอให้แยกแยะ อย่าเกลียดหรือไม่ชอบพี่แอนไปด้วยเลย

...

หน้าปก : พี่แอน ในวัย 21 ปี  (แฟชั่นเซตนี้ มาใน theme เหงาใจ)

จากคุณ : yibby - [ 18 ก.พ. 52 22:43:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com