Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

:::::SPOILER:::: Slam Dunk - 10 Days After :::::

(บ่น บ่น บ่น)
    สืบเนื่องจากกระทู้ข้างล่างที่หาคนช่วยแปล/สปอย Slam Dunk-10 Days After (ซึ่งผมหาแล้วไม่มีใน topicstock เลยไม่แน่ใจเหมือนกันว่ามีคนเคยทำไปรึยัง? อาจจะมีแล้ว และไม่อยู่แล้ว?)
    ทำเอาผมคิดถึงการ์ตูนเรื่องนี้ ที่ผมรักมากที่สุดเรื่องหนึ่งขึ้นมาอีกครั้ง
    เพราะ Slam Dunk นี่แหละ ที่ทำให้ผมเริ่มเล่นบาส และชอบเล่นบาส ชอบดู NBA มาจนทุกวันนี้
    ตอนที่ อ.ทาเคฮิโกะ อิโนอุเอะ ออกมาประกาศว่า Slam Dunk-10 Days After นี้จะถูกตีพิมพ์อีกครั้งในปีนี้ ...
    ....และจะเป็นสิ่งตีพิมพ์เกี่ยวกับ Slam Dunk เป็นอย่างสุดท้าย.....

ผมใจหาย...ใจหายจริงๆ

เพราะเคยหวังอยู่ลึกๆมาโดยตลอด ว่าสักวันหนึ่งจะได้เห็นเรื่องราวภาค 2 ของทีมโชโฮคุกลับมาอีกครั้ง
    แต่คงไม่มีหวังแล้วครับ
    กระทู้นี้เลยขอมอบให้ตัวผมเอง(อ้าว ไหงงั้น) และผู้รัก Slam Dunk ทุกท่านครับ
    --------------------------------------------------------------------------------

เชิญชมคลิปภาคภาษาญี่ปุ่นก่อนได้ครับ
    แล้วตามไปดูสปอยได้ตั้งแต่โพส #1 เป็นต้นไป
    การสปอยของผม เรียง sequence ตามใน Youtube ครับ

[ปล. ถ้าไม่จำเป็นอะไรจริงๆ ขออย่าเพิ่งปาดได้ก็จะดีครับ อยากให้มันต่อเนื่อง]

แก้ไขเมื่อ 20 ก.พ. 52 01:44:46

จากคุณ : Finrod Tasardur - [ 19 ก.พ. 52 07:02:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com