Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระทู้นี้!!สำหรับผู้ที่ชื่นชอบ"Twilight"ความสัมพันธ์ระหว่าง ร็อบ คริส และไมค์ที่คุณๆอยากให้พัฒนาไปในด้านใด (แอบยุ่งจ๊ะ)

สวัสดีมิตรรักแฟนTwilightทุกท่านในวันเสาร์สบายๆน่ะค่ะ

วันนี้แอบเข้ามาตั้งกระทู้แต่หัววันเนื่องจากนอนไม่หลับเอามากๆอยากเมาท์

บ้างค่ะไม่ได้เข้ามาพูดคุยกับพี่ๆน้องๆหลายวันแล้วแต่ก็น่ะค่ะต้องขอบคุณอีก

เช่นเคยที่แวะเวียนเข้าไปพูดคุยกันในกระทู้ตลอดทำให้มิตรภาพใหม่ๆข่าว

สารใหม่ๆเกิดขึ้นทุกวัน ซาบซึ้งใจค่ะ

หัวข้อกระทู้วันนี้แอบยุ่งเรื่องดารานิดๆค่ะ เห็นตอนนี้มีข่าวคราวว่าพี่เอ็ดกับ

น้องเบลล์ควงกันนอกจออยู่แต่ก็มีลิงไมค์คอยตามติดน้องคริสนิดนึงยังไงเรา

มาคุยกันขำๆน่ะค่ะว่าอยากให้ความสัมพันธ์ของเค้าทั้ง3เป็นไปยังไง

ปล. สำหรับเรื่องมิตติ้งตอนนี้รายชื่อที่เข้ามาคอนเฟริมว่าไปแน่นอนที่พลอย

พอรู้คร่าวๆมีดังนี้

- พี่อ้อม/น้องแพร/น้องจุ๊บ/คุณปลา/น้องว่าน(จากเวปทไวไลท์) และมีใคร

เพิ่มเติมอีกบ้างสมาชิกท่านใดพอทราบรายงานได้เลยน่ะค่ะ

ปล2. สำหรับสถานที่ที่จะนัดเจอตอนนี้สรุปคร่าวๆคืออาจจะเจอที่ศูนย์ประชุม

แห่งชาติสิริกิต์เลยแต่ถ้าใครไม่สะดวกยังไงบอกกันได้น่ะค่ะจะได้เปลี่ยนให้

ปล3. สำหรับสมาชิกท่านใดที่จะไปร่วมมิตติ้งด้วยกันพลอยจะขอเบอโทร

ศัพท์ไว้ติดต่อและคอนเฟริมกันถ้ายังไงหลังไมค์ได้เลยค่ะ

ปล4. พี่อ้อมค่ะพลอยรบกวนช่วยเลือกร้านอาหารที่จะไปทานร่วมกันหน่อย

น่ะค่ะเพราะพี่เข้ามาบ่อยกว่าพลอยยังไงพลอยจะตามมาเก็บไอเดียและเอา

มาตกลงร่วมกันอีกนึงค่ะ

ปล5. เรื่องของที่ระลึกที่พลอยจะทำให้ตอนนี้ยังไม่คอนเฟริมน่ะค่ะที่คิดไว้น่า

จะเป็นเสื้อแต่อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงยังไงเดี๋ยวปลายอาทิตย์หน้าจะแจ้งให้

ทราบอีกครั้งค่ะ (ส่งแบบตัวอักษรหรือคำที่อยากสกรีนให้พลอยได้น้า)

ปล6. วันนี้ขอให้เมาท์พูดคุยกันและโพสต์รูปให้สนุกสนานน่ะค่ะ

ปล7. ช่วงนี้พลอยไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายพี่ๆน้องๆในกระทู้เลยบางท่านอาจ

จะไม่ค่อยได้คุยแต่ยังไงก็ยังคิดถึงทุกท่านน่ะค่ะ อย่าเพิ่งลืม จขกท.น่ะจ๊ะ

ปล8. พรุ่งนี้พักกระทู้ 1 วันเหมือนเดิมน่ะจ๊ะ เดี๋ยวยังไงมาพบกันอีกทีวันจันทร์

วันจันทร์จะเป็นกระทู้ที่ 22 แล้วน่ะค่ะเนี๊ยะ

แก้ไขเมื่อ 21 ก.พ. 52 11:00:34

จากคุณ : nOoploy - [ 21 ก.พ. 52 10:17:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com