Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

///สวรรค์เบี่ยงกับอุ้มรักช่วงที่ออนแอร์กระแสในเฉลิมไทแรงไหมคะ///

คือเรามาเล่นไม่นานไม่ทันช่วงที่2เรื่องนี้ฉายได้แต่ดูทางTV
    อยากรู้ว่ากระแสของ2เรื่องนี้ แรงไหมคะ เราเสิร์ชหาอ่านๆเล่นๆก็ไม่ค่อยประสบผล อยากอ่านเยอะๆ
    อยากรู้ว่าแรงแบบ เมียหลวงไหมที่พอละครจบก็มาตั้งกระทู้ทันทีอะไรทำนองนี้อ่ะคะ ผู้รู้หรือเคยอยู่ในเหตุการณ์รบกวนบอกหน่อยคะ

อยากรู้แบบ ช่วงนั้นกระทู้2เรื่องนี้มีมากแค่ไหน ประมาณนี้ แหะๆ งงป่ะคะ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : Loving you is so tiring - [ 22 ก.พ. 52 05:32:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com