Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เฉลิมไทยอวอร์ดเนี่ย ผมว่าผลรางวัลมันดูพิลึกๆอิหลักอิเหลื่อชอบกลมากๆ

เห็นผลรางวัลบางรางวัลแล้วแบบว่า ผมรู้สึกว่ามันพิลึกพิลั่น โอเคยอมรับนะมันเป็นรางวัลโหวต แต่ผลโหวตมันแลดูชี้นำกับกระแสตามน้ำและแฟนคลับไหลมาโหวตจนรางวัลดูตลกแบบสุดๆเลย ดูแล้วหลายรางวัลที่ผมรู้สึกว่า เอ่ออ ถ้าแข่งจริงๆก็คงชนะได้แค่ในนี้เท่านั้นแหละ

ปล.ความเห็นส่วนบุคคลครับ

จากคุณ : nb - [ 22 ก.พ. 52 08:48:45 A:192.168.0.17 X:125.24.151.138 TicketID:203948 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com