Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระทู้นี้!!สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight" ความรู้สึกและอารมณ์หลังจากที่คุณๆอ่านหนังสือในแต่ละภาคจบเป็นเช่นไร

สวัสดีวันอังคารน่ะค่ะ!!มิตรรักแฟน Twilight ทุกท่าน

เมื่อคืนนี้นอนไม่ค่อยหลับค่ะเหมือนเป็นกระทู้ลิซึ่มอ่ะค่ะ

วันไหนไม่ได้เข้ามาตั้งหรือมาเมาท์กับพี่ๆน้องเฮ้อ!!จะนอนไม่หลับเอา

แต่วันนี้ก็มาตั้งกระทู้ทันทีค่ะ คิดไอเดียออกเมื่อ 5 นาทีก่อนตั้งกระทู้เอง

เมื่อวานใครได้ดูประกาศผลรางวัลออสการ์

แบบบรรยากาศสด~สดบ้างค่ะยังไงบอกกล่าวกันได้น่ะค่ะ

เมื่อวานแอบสังเกตนักแสดงที่ยืนข้างร็อบที่ใส่ชุดสีแดงๆ

ถ้าจำไม่ผิดเธอคนนี้แสดง Meangirls กับ Lindsay Lohan คริคริ

ก่อนอื่นต้องขอบคุณสมาชิกทุกๆท่านเหมือนเช่นทุกครั้ง

ที่คอยแวะเวียนมาพูดคุยโพสต์รูปน่ารัก~น่ารัก

และคอยUpdateข่าวสารใหม่ๆให้ตลอดน่ะจ๊ะยังไงแวะเวียน

กันเข้ามาเรื่อยๆน่ะค่ะอย่าทิ้ง จขกท. ให้เปล่าเปลี่ยวคนเดียวน้า

วันนี้หัวข้อกระทู้ไม่ยากน่ะค่ะประมาณว่าเมื่อคุณอ่านหนังสือในแต่ละเล่มจบ

ความรู้และอารมณ์เป็นเช่นใดยังไงบอกกล่าวกันด้วยน่ะค่ะ

Update : สำหรับเรื่องมิตติ้งปลายเดือนมีนาคม

มีสมาชิกบางท่านที่ยังไม่มีล็อกอิน

แต่แวะเวียนเข้ากระทู้มาดูอิหนูแวมไพร์เมาท์กัน

ได้ส่งหลังไมค์ขอไปมิตติ้งด้วยตอนนี้

กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะติดต่อกันเพื่อความชัวร์ได้ยังไง

เพราะถึงแลกเบอกันแต่ถ้าวันนัด

ไม่ไปของที่ระลึกก็จะเก้อไปอ่ะค่ะ ยังไงช่วยตัดสินใจทีค่ะว่าจะยังไงดี แต่ก็อยากให้ไปกัน

เยอะๆน่ะค่ะ มีเพื่อนร่วมอุดมการณ์มากมาย

ก็คงจะสนุกและอบอุ่นดีและเรื่องสมาชิกที่จะไป

จะสรุปรายชื่อกันในวันจันทร์ที่ 2 มี.ค น่ะค่ะ

ยังไง จขกท. ยังรอความหวังของทุกๆคนอยู่ค่ะ

ปล. วันนี้พูดคุยเมาท์~เมาท์และโพสต์รูปกันให้สนุกสนานเหมือนเช่นเคยค่ะ

จากคุณ : nOoploy - [ 24 ก.พ. 52 12:02:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com