Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ภาค 2 ครับ...ฉลอง Oscar ครั้งที่ 81 กับ "ออสการ์...ปัจจุบันยันอดีต" ต่อๆๆ

ก่อนอื่นขอขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนที่ให้ความสนใจนะครับ (จะได้มีแรงใจฮึดต่อถึงปี 1927 เลย 555+)

เห็นในกระทู้ภาค 1 มันยาวแล้วอะครับ กลัวมันจะด๋อยซะก่อน ขออนุญาตขึ้นกระทู้ใหม่เลยละกันครับ คราวที่แล้วหยุดไว้ที่ปี 1977 ปีที่ 50 ของการจัดงาน เพราะฉะนั้นคราวนี้ผมจะมาต่อที่ปี 1976 น๊าาครับ..

ภาค 1 ภาครัก Kate กลับไปดูได้ที่นี่เลยค้าบบ
    http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A7558741/A7558741.html

ป.ล. ผมทำให้มันเป็น link ไม่เป็นอะครับ เหอๆๆ ถ้ามีใครใจบุญช่วยผมด้วยก็ได้นะครับ (ยิ้มๆๆ)

อ้าว..มันเป็น link อยู่แล้วหนิ เยี่ยมไปเล้ยย

แก้ไขเมื่อ 24 ก.พ. 52 22:24:25

จากคุณ : The Academy Award Winner - [ 24 ก.พ. 52 22:21:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com