Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระทู้นี้!!สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight" คุณๆต้องการให้ภาพยนตร์ที่ชมและหนังสือที่อ่านสิ้นสุดกันที่กี่ภาค (ขำขำน่ะค่ะ)

สวัสดีวันพุธน่ะค่ะ มิตรรักแฟน Twilight ทุกๆท่าน

เมื่อวานแอบแว๊ปไปเคลียร์เงินและเรื่องขนมที่เข้าร้าน

กะว่าคงจะมีโอกาสเข้ามาอีกแต่ไหงเพื่อนมันรู้ทัน

หาว่าเราติดกระทู้ไม่สนใจงาน เพื่อนแสนดีปิดคอมและหันหน้า

มาหาหัวเราะ หึหึหึ แบบมีเลศนัย

พลอยเลยไม่ได้ร่ำลาและขอบคุณเหมือนทุกๆวันเลย

ช่วงนี้ค่อนข้างงานยุ่งมากๆค่ะทั้งเรียนป.โท

แล้วก็ทำร้านกาแฟกับร้านเสื้ออาจจะไม่ค่อย

ได้เข้ามาเมาท์ๆกับพี่ๆน้องๆน่ะค่ะ

ยังไงอย่าเพิ่งลืมกันน้าจ๊ะ อิหนุแวมไพร์ทั้งหลาย>..<

ไม่รู้ว่ากระทู้ของพลอยทำให้เพื่อนๆน่าเบื่อบ้างไหมเพราะตั้งกันอยู่ทุกเมื่อวัน

ตอนนี้ไม่ได้หวังว่าจะต้องทำลายสถิติในการโพสต์น่ะค่ะแค่มีเพื่อนๆเข้ามาคุย

มาโพสต์รูปกันแบบนี้ทุกๆวันพลอยก็ดีใจแล้วค่ะ

แต่ก็ยังยืนยันที่จะไม่เลิกตั้งกระทู้แน่นอน!!

หัวข้อวันนี้คงจะถูกใจสมาชิกหลายๆท่านน่ะค่ะ

เพราะบางคนอยากให้ทำเป็นซีรีย์เลยก็มี

ยังไงเข้ามาตอบกระทู้กันให้สนุกโพสต์รูปกันให้สนั่นเหมือนเดิมน่ะค่ะ

Update : ขอแจ้งข่าวคราวเล็กน้อยจ๊ะ!! พอดีอาทิตย์นี้กระทู้ของเราอาจจะ

หยุด 2 วันน่ะค่ะคือวันเสาร์และวันอาทิตย์

เนื่องจากพลอยต้องไปงานรับปริญญาของคุณแม่ (ป.โท) ที่

สวนอัมพรและช่วงเย็นไปดูคอนเสริต์ Wondergirls ต่อ

แต่อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงจ๊ะ

ปล. สำหรับเรื่องมิตติ้ง นอกจากในทำเนียบตอนนี้มีสมาชิกที่ไม่มีLoginและ

สนใจที่จะไปร่วมมิตติ้งกับพวกเราประมาณ5-6คนค่ะแต่เค้าคอนเฟริมโดย

การให้เบอโทรศัพท์และE-mailมาให้แต่ถ้าวันที่นัดไม่ไปของที่ทำมาให้จะ

เก้ออ่ะค่ะ พลอยขอคำแนะนำหน่อยค่ะว่าจะยังไงดีและวันศุกร์นี้จะสรุปเรื่อง

สถานที่นัดเจอและร้านอาหารที่จะไปทานร่วมกันน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : nOoploy - [ 25 ก.พ. 52 11:03:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com