ความคิดเห็นที่ 1

ตกลงสีดำบนเดรสของน้องพันซ์ขาไม่ใช่ขาชิมิแคะ

จากคุณ : lovenaming - [ 25 ก.พ. 52 15:56:42 ]

ความคิดเห็นที่ 2

ครั้งทีทันกาทู้คุณหนูน้อยบนยอดเขาอันหนาวเหน็บ  ขอลงเชือก่อน

จากคุณ : ฟิลิเซียน่า - [ 25 ก.พ. 52 15:57:02 ]

ความคิดเห็นที่ 3

ได้อ่านซะที

ขอบคุณครับ ^_^

จากคุณ : Mr.Collagen - [ 25 ก.พ. 52 15:58:55 ]

ความคิดเห็นที่ 4

...................แอร๊ยยยยยยยยยยยย์  นี่ใช่อีเด็กน้อยหน่าที่โดดหนังยางหย๊องแหย๊งๆสมัยก่อนใช่ไหมยะ? โถๆๆ ลูกขา T_T ใครมันใจร้ายเอาสเตรียลอยด์ผสมสารเร่งวุ้นเร่งโตไปฉีดใส่หนูตอนหลับรึเปล่ายะ? ทำไมถึงได้อวบเกินพิกัดเดือดขนาดนี้ค่ะหนูขา? มองไกลๆชั้นนึกว่าเจ๊แหม่ม ลาคาร่าเลยนะยะ-_-" แต่นี่ไม่ใช่ประเด็นย่ะ เพราะเด็กกำลังโตชั้นพอจะเข้าใจ แต่ที่ชั้นไม่เข้าใจเลยก็คือ

**ใครเลือกเสื้อผ้าหน้าผมให้กับหร่อนในงานนี้ยะ?**

..............ไล่ตั้งแต่บนลงล่างเลยนะยะ อีผมทรงนี้หร่อนดูการ์ตูนช่อง 9 มากไปรึไงยะ? ดูเป็นอะไรที่ถูลู่ถูกังมากๆ T_T แต่นั่นก็ยังไม่ทำให้ตับชั้นตอดดุ๊บๆมากเท่าเดรสชุดนี้ของหร่อน T_T ทั้งลายดอกที่กระโปรง ทั้งลายสร้อยตรงอกที่ประเคนมาราวกับหร่อนคือร่างทรงเจ้าแม่ศรีหะมอยทิพย์! ไหนจะกระเป๋าเก็บแชร์ +เดินโพยหวยที่หร่อนพกมาอีก ทั้งหมดทั้งปวงนี่คนละศพคนละศาลามากกกย่ะ ไม่ได้แมชกันเลย!! ลุกส์นี้ดูแล้วเหมือนหนูอายุสัก 40ปีนะคะโฟกัส เอาไป 3/10พอย่ะ

ป.ล. จบงานนี้แล้วหร่อนจะไปเก็บค่าเช่าแผงต่อที่ตลาดยิ่งเจริญใช่ไหมค่ะโฟกัส?

จากคุณ : หนูน้อยบนยอดเขาอันหนาวเหน็บ - [ 25 ก.พ. 52 15:59:31 ]

ความคิดเห็นที่ 5

นั่งชิดขอบจอค่ะ

จากคุณ : ซาโอริจัง - [ 25 ก.พ. 52 15:59:37 ]

ความคิดเห็นที่ 6

ขอลงชื่อในทู้ฮิตด้วยคนนะ

จากคุณ : ถ้าฉันรวย...จะสวยให้ดู - [ 25 ก.พ. 52 16:01:01 ]

ความคิดเห็นที่ 7

มาปาดด้วยคน

จากคุณ : Akaba - [ 25 ก.พ. 52 16:01:14 ]

ความคิดเห็นที่ 8

เพิ่งผ่านไป 5-6คน ปาไป สองร้อยกว่าความเห็นแย้วววว
    ปล. เลิฟ คอมเม้นท์พี่ช่ามากค่ะ

จากคุณ : mynameisTT - [ 25 ก.พ. 52 16:02:14 ]

ความคิดเห็นที่ 9

มาลงชื่อด้วยคนครับ อิอิ

จากคุณ : น้องลูกหมู - [ 25 ก.พ. 52 16:03:08 ]

ความคิดเห็นที่ 10

หลบหน่อยๆ คนมาทีหลังไม่มีที่นั่งแล้ว
    แถวหน้า ชิดในหน่อยเพ่ อิ อิ

ซินดี้สวยค่า เปิดกระทู้ด้วยความชื่นตา
    ให้ give พร้อมโหวตแล้วนะค๊า
    แต่รอออสการ์ด้วยเด้อ
    มีทวง มีทวง 555

จากคุณ : choose_peace - [ 25 ก.พ. 52 16:03:31 ]

ความคิดเห็นที่ 11

รอๆๆๆ

จากคุณ : Mr.JT - [ 25 ก.พ. 52 16:04:00 ]

ความคิดเห็นที่ 12

ปาดด้วยโค้นนนน

จากคุณ : ข้าวเหนียวปิ้งไส้มัน - [ 25 ก.พ. 52 16:15:11 ]