Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระทู้นี้!!สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight" สมมติถ้าคุณเป็นEdwardหรือJacobคุณอยากจะบอกความรู้สึกที่มีต่อเบลล่าเป็นเพลงอะไร

สวัสดีวันพฤหัสบดีน่ะค่ะ มิตรรักแฟน Twilight ทุกๆท่าน
    แอบเข้ามาอ่านกระทู้ของเมื่อวาน ก็เห็นมีสมาชิกน้องใหม่มาเพิ่มเติม
    ยังไงก็ขอทักทายและสวัสดีด้วยน่ะค่ะ ช่วงนี้ จขกท. งานเยอะมากค่ะ
    ทำร้านกาแฟ/ร้านเสื้อแถมมีงานค้างจากการเรียนป.โทด้วย
    เลยไม่ค่อยมีเวลาได้มาเมาท์ๆกันกับอิหนูแวมไพร์กัน
    แต่อาจจะมีแว๊ปเข้าแว๊ปออกช่วงบ่ายๆบ้าง ยังไงอย่าลืมกันเน้อ

ช่วงนี้พลอยแอบสังเกตเห็นว่ากระทู้เราค่อนข้างเงียบเหงาค่ะ
    เบื่อกระทู้หรือเปล่าน้อก็ตั้งมันอยู่ทุกวันนิเนอะแต่ก็น่ะ
    อาจจะเป็นเพราะพวกพี่ๆก็ติดงานส่วนน้องๆก็ติดสอบด้วย
    แต่ไม่เป็นไรค่ะยังไงพลอยก็จะตั้งกระทู้ทุกๆวันน่ะค่ะไม่ท้อแท้อยู่แล้ว
    เพราะถึงแค่มีแต่สาวๆในทำเนียบมาคุยกันก็จะยังตั้งต่อไป
    ส่วนหัวข้อกระทู้วันนี้ คุณปลาสนับสนุนมาน่ะจ๊ะอ้างอิงจากกระทู้ที่แล้ว
    ยังไงก็อย่าลืมตอบกระทู้กันด้วยน่ะค่ะ
    ถือว่าเป็นหัวข้อกันสนทนาประจำวันแล้วกันนอกเหนือจากเมาท์~เมาท์

Update : ขอแจ้งข่าวคราวจ๊ะ!! อาทิตย์นี้กระทู้ของเราอาจจะหยุด 2 วันน่ะค่ะ
    คือวันเสาร์และวันอาทิตย์ เนื่องจากพลอยต้องไปงานรับปริญญาของคุณแม่ (ป.โท) ที่สวนอัมพรและช่วงเย็นไปดูคอนเสริต์ Wondergirls ยังไงอย่าลืมคิดถึงกันน่ะ

ปล. สำหรับเรื่องมิตติ้งวันศุกร์นี้จะสรุปเรื่องสถานที่นัดเจอและร้านอาหาร
    ที่จะไปทานร่วมกันแล้วน่ะค่ะ ออกไอเดียกันได้เต็มที่เลยน่ะค่ะ
    เพราะพลอยอ่านทุกความเห็นถึงจะไม่ได้เข้ามาเมาท์อัพเดทยังไงพรุ่งนี้
    เราก็ช่วยกันเลือกและสรุปกันเลยน่ะจ๊ะ

ส่วนรายชื่อสมาชิกแกงค์ Twilight ที่พลอยมีตอนนี้
    - พี่อ้อม/ พี่นก/ น้องจุ๊บ/ น้องแพร/ น้องมด (รอการยืนยันอีกครั้ง) / คุณปลา/ น้องนิ (ยังไม่ได้ทำความรู้จักกับพลอยอิอิ)/ น้องลูกแพร แล้วมีใครเพิ่มเติมอีกไหมค่ะแจ้งชื่อไว้ในกระทู้ได้เลยน่ะค่ะ

จากคุณ : nOoploy - [ 26 ก.พ. 52 11:40:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com